Announcement

Collapse
No announcement yet.

อับเดดการ์ดจอ Ati Mobility Redeon x1600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อับเดดการ์ดจอ Ati Mobility Redeon x1600

ผมใช้การ์ดจอ Ati Mobility Redeon x1600 ครับ มันมีvram ติดมา128mb ผมอยากจะอัฟไดเวอร์การ์ดจอให้เป็น 512mb ครับ ไม่หราบว่าจะหาไดเวอร์ได้ที่ไหน ช่วยหน่อยครับลืมบอกไปใช้โนตบุค acer aspire 5562wxmi ครับ spec Intel dual core 1.66 แรม 1g การ์ดจอตามที่บอกไปครับ ขอบคุณครับ

มันทำได้ด้วยหรอครับ ของผมการ์ดจอ X1600 แรม 128 เหมือนกันครับ มันอัพยังไงครับ งง

แต่ของผมเป็น Macbook pro หน่ะครับ

ไม่หราบว่าจะหาไดเวอร์ได้ที่ไหน**มันเพิ่มได้โดยการอัพไดร์เวอหรอครับ แล้วมันจะเร็วขึ้นไหมครับ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
      มันทำได้ด้วยหรอครับ ของผมการ์ดจอ X1600 แรม 128 เหมือนกันครับ มันอัพยังไงครับ งง

แต่ของผมเป็น Macbook pro หน่ะครับ

ไม่หราบว่าจะหาไดเวอร์ได้ที่ไหน**มันเพิ่มได้โดยการอัพไดร์เวอหรอครับ แล้วมันจะเร็วขึ้นไหมครับ
      มันคงจะดูดแรมไปใช้กับการ์ดจออะครับ

Comment

Working...
      X