Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vaioเข้า AV Mode ยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vaioเข้า AV Mode ยังไงหรอครับ

ผมใช้ Vaio TX27 อยู่ครับ

พึ่งrecoveryไป ตอนปิดเครื่องผมกดปุ่ม av mode มันก็ไม่เกิดอะไรขึ้นครับ

เป็นที่เครื่องผมมีปัญหา หรือว่าวิธีเข้าไม่ใช้แบบนี้ครับ

Originally posted by TheooKub View Post
    ผมใช้ Vaio TX27 อยู่ครับ

พึ่งrecoveryไป ตอนปิดเครื่องผมกดปุ่ม av mode มันก็ไม่เกิดอะไรขึ้นครับ

เป็นที่เครื่องผมมีปัญหา หรือว่าวิธีเข้าไม่ใช้แบบนี้ครับ

ทุกรุ่น จะมีปุ่มอยู่ด้านบนคีย์บอร์ดคับ กดได้เลย

Comment

เอ่อ...ขอโทษนะครับ ถามหน่อยครับ ว่า av mode มันคือไรครับ อิอิ

ปล.อันนี้ไม่รู้จริงๆ ครับ แต่ถ้า video อ่ะ รู้จัก

Comment

Working...
      X