Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม MSI-K9A2 CF-F

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม MSI-K9A2 CF-F

คับสวัสดีคับ วันนี้ มาขอคำแนะนำจากพี่น้อง เอเอ็มดีคับว่า MSI-K9A2 CF-F บอร์ดตัววนี้น่าเล่นแค่ไหนอ่าคับ ความจริงก็อยากได้ตัวใหญ่อยู่นะ แต่ไม่รู้จะหาตังค์ไหนซื้อการ์ด 4 ตัว 2 ตัวก็เริ่มเป๋าแบนล่ะ ยังช่วยแนะนำที่นะคับว่า

ใช้ได้ครับ อัดไฟกระจาย

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
      ใช้ได้ครับ อัดไฟกระจาย
      ไฟเท่าไหร่คับ CPU RAM คับจะได้กระจายมั่งเหอะๆ ตัวนี้มัน 790x ใช้ป่าวคับ

Comment

แนะนำกันหน่อยนะพี่น้อง

Comment

Vcore 1.69+-0.05 Vdimm 2.9
          ขอยืนยันครับ และใช้ชิป 790x หรือ RD780 ภายนอกอาจไม่โดนแต่ประสิทธิภาพ เกินคุ้มครับ

Comment

อย่างนี้มันไฟแรม 2.9 555+ ภายนอกไม่สนผมพวกแมวน้ำ เอาภายในแรงเป็นพอ นิดหน่อยใช้กะ 4000+ x2 ได้ใช่ป่าวคับ
            Last edited by tkhacker; 23 Jan 2008, 20:04:46.

Comment

ถ้าออกเเบบสวยเหมือนตัวรุ่นใหญ่ เอาไม่คิดเลยยยยย

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
                อย่างนี้มันไฟแรม 2.9 555+ ภายนอกไม่สนผมพวกแมวน้ำ เอาภายในแรงเป็นพอ นิดหน่อยใช้กะ 4000+ x2 ได้ใช่ป่าวคับ
                สบายมากครับ ผมใช้อยู่กับ 6400+/4000+/ฟีนอม ES ใช้ได้ดีทุกตัว

Comment

ตอนแรกผมก็จาเอาตัวนี้ครับ แต่ของที่ TK หมดเลยต้องไปสอย K9A2 PLATINUM ...หมดเลย(เงินนะที่หมด)

Comment

Originally posted by LiQuiD-TeNsiOn View Post
                    ตอนแรกผมก็จาเอาตัวนี้ครับ แต่ของที่ TK หมดเลยต้องไปสอย K9A2 PLATINUM ...หมดเลย(เงินนะที่หมด)
                    หง่ะ หมด ซะงั้น ว่าจะสั่งอยู่นี่ เหอะๆ เด๋วโทรไปถามพรุ่งนี้ล่ะกัน

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
                      หง่ะ หมด ซะงั้น ว่าจะสั่งอยู่นี่ เหอะๆ เด๋วโทรไปถามพรุ่งนี้ล่ะกัน
                      ตอนนี้ของอยู่บนเครื่องบินครับ กำลังบินมา อีกไม่กี่วันน่าจะมาถึงครับ

ไม่สนใจ K9A2 PLATINUM เหรอครับ ใส่การ์ดจอตัวเดียวก็ได้นะครับ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                        ตอนนี้ของอยู่บนเครื่องบินครับ กำลังบินมา อีกไม่กี่วันน่าจะมาถึงครับ

ไม่สนใจ K9A2 PLATINUM เหรอครับ ใส่การ์ดจอตัวเดียวก็ได้นะครับ

ทำไมบินหลายวันจังเลยอ่ะ รอนานแล้วนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                          ทำไมบินหลายวันจังเลยอ่ะ รอนานแล้วนะ อิอิ
                          บินมานะไม่กี่วันครับ

แต่โดนศุลกากรกักตัวไว้นานกว่าอีกครับ

Comment

ผมรอๆดูเจ้า RS780 อยู่หน่ะครับ เมื่อไหร่ MSI จะทำออกมาหนอ

Comment

รอชมด้วยคนนะ

Comment

Working...
                              X