Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]จะซื้อหลังปีใหม่ยังไงดี[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]จะซื้อหลังปีใหม่ยังไงดี[/B]

หลังปีใหม่จะมีตัวใหม่เข้ามาแล้วทำให้ x4 ร่วงมั่งมั้ยครับถ้าจะซื้อ 8750 9750 และ6000+ อันไหนดี

แต่ละตัวคล็อกไกลแค่ไหน ใช้นินจามินิคับ

ทำงานที่มันต้องเรนเดอร์

แต่เหนว่าถ้าเอามาเล่นเกมไม่ลื่นจิงป่าวคับข้อนี้

phenom II 920 , 940 ครับ เเหล่มๆ ลงทุนทีเดียวเลย เเต่ถ้าให้เลือกผมเอา 6000+เพราะ 4หัวใช้ไม่หมด เอิ๊กๆ

Comment

phenom II 920 , 940
      มันจะใช้กะ Abit AN68AD ได้เหรอครับ
      แล้วค่าตัวเท่าไหร่ล่ะนี่

Comment

ก็รอดูไปก่อนครับ ไม่ใช่หมอดูไม่กล้าฟันธงอะไรมากเดียวจะเหมือนหมอเหยิน

Comment

Phenom II ใช้ได้กับ บอร์ดเก่า AM2+ ได้ครับ

Comment

8750 9750 และ6000+ ที่ท่านบอกมา
            ถ้าจะเอาไปทำงานล่ะก็ซื้อ 9750 ไปเลยก็คุ้มดีนะครับ

แต่ถ้าเน้นงานจริงๆ ผมว่าลองมอง Q6600 หรือ Q9550 มือสอง ก็เป็นอีกทางเลือกนะครับ

Comment

ใจเย็นๆ รอดูราคาก่อน ของเก่า น่าจะลง ถ้าของใหม่มาแรง

Comment

จงรอต่อไป...

Comment

รอหลังปีใหม่ละกาน

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                    8750 9750 และ6000+ ที่ท่านบอกมา
                    ถ้าจะเอาไปทำงานล่ะก็ซื้อ 9750 ไปเลยก็คุ้มดีนะครับ

แต่ถ้าเน้นงานจริงๆ ผมว่าลองมอง Q6600 หรือ Q9550 มือสอง ก็เป็นอีกทางเลือกนะครับ
                    ถ้างั้นก็ต้องเปลี่ยนบอร์ดด้วยอ่ะดิ แพงอ่ะ

Comment

Abit AN68SD เพราะมันเป็นAM2 ผมว่าไม่น่าจะใส่ได้นะ Phenom 2

ถ้าพวก 9xxx ยังน่าจะใส่ได้
                      Last edited by s38593; 21 Dec 2008, 15:18:18.

Comment

เมื่อไหร่พี่น่อม2 จะมา

Comment

กุมพา น่าจะนะครับ

Phenom 2 อาจจะใส่ได้ครับแต่ต้องดูไฟว่าบอร์ดจ่ายพอป่าว

Comment

Working...
                          X