Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมตัวไหนเดิมๆแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมตัวไหนเดิมๆแรงกว่ากัน

แรมตัวไหนเดิมๆแรงกว่ากันโดยไม่ต้องปรับไฟ ฝากท่านผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ ระหว่าง
    1.Gskill 2PK/800 2GB(1GBx2)4-4-4-12 Dual Channel
    2.OCZ nVidia SLI Edition 2GB 800MHz (1GBx2) 4-4-4-15
    3.OCZ Reaper HPC 2GB 800MHz (1GBx2) 4-3-3-15
    4.GEIL ULTRA 2 GB,(1GBx2)/800, 4-4-4-12
    5.CORSAIR XMS2 2 GB-800,5-5-5-12.(1GBx2)
    Last edited by barw; 19 Aug 2008, 19:49:00.

ไปหาแรมบ้านๆ ใช้ดีกว่ามั้งครับ -*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ไปหาแรมบ้านๆ ใช้ดีกว่ามั้งครับ -*-
      -*-

Comment

3.OCZ Reaper HPC 2GB 800MHz (1GBx2) 4-3-3-15

ปรับเองได้ครับ

4 3 3 12

Comment

ถ้าเอาแรงๆ ก็ตัวนี้ครับ

แล้วเอาไป o\c ปะหว่า ทำไมไม่ต้องปรับไฟอะงับ อยากแรง มันต้องร้อนแรงครับเอาไฟเผาๆมันหน่อย

Comment

คือ อยากรู้อ่ะครับ ว่าเดิมๆจากโรงงาน ตัวไหนแรงสุด

ปล.ขอบคุณครับที่ช่วยกันตอบ

Comment

ตัว 3. อ่ะ

แต่ว่าถ้าไม่ปรับไฟ ใช้แรมบ้านดีกว่า - -*

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                ตัว 3. อ่ะ

แต่ว่าถ้าไม่ปรับไฟ ใช้แรมบ้านดีกว่า - -*
                แล้วถ้าปรับไฟ ปลับเฉพาะไฟแรมอยางเดียวได้ไหมครับ โดยที่อย่างอื่นไม่ทำไรเลย คือคล๊อกแต่แรมอ่ะ

Comment

อยากแรง จงอย่ากลัว เผามันเข้าไป 55+

Comment

อยากรุๆๆๆ ช่วยตอบหน่อยจ้า -*-

Comment

-*-

Comment

แล้วถ้าปรับไฟ ปรับเฉพาะไฟแรมอยางเดียวได้ไหมครับ โดยที่อย่างอื่นไม่ทำไรเลย คือคล๊อกแต่แรมอ่ะ มันจะเสถียรไหมครับ

Comment

Working...
                        X