Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ GALAXY 8800GT มาแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ GALAXY 8800GT มาแล้วบ้าง

ไม่ทราว่าใครซื้อ GALAXY 8800GT มาแล้วบ้างแล้วครับ เห็นราคา 6800 เอง น่าซื้อ

อยากทราบว่า core/mem เท่าไรครับ?
    ประกันของอะไร? กี่ปีครับ?

หาข้อมูลครับ จะซื้อมาให้น้อง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

02-2549797 กด 0 (ต่อร้าน HWH)
    ถามโลด

Comment

ไม่ต้องเดินหาเลยครับ ไม่มีประโยชน์ สงสัยพวกดองของไว้แน่ๆ เพื่อนผมเดินทั่วแล้วครับ ทั้งพันธ์ทิพย์ทั้ง ZEER ไม่มีซักกะที่ แล้วจะลดทำไมวะ

Comment

สงสัยลดเพื่อดึงดูดความสนใจ อิอิ

Comment

มีครับ ซื้อมาแล้ว 6790 ประกันก็ของ HWH ปกติเลย พันทิพย์ชั้น 3

การ์ดไม่ใช่ NVIDIA Reference ต้องใช้หัว PCI-E 6-pin สองหัวนะครับ

Comment

ผมไปมาวันเสาร์ที่พันทิพย์ยังเห็นของวางโชว์พร้อมติดราคาอยู่เลยนะครับ ตอนนี้หมดแล้วรึ?

Comment

HWH ที่โคราช ก็เอาการ์ดมาลงเพียงเลยครับ
              8800GT ทั้ง ASUS และ GALAXY รวมกัน
              ประมาณ 6 ตัว ไม่ได้ลดแค่ชื่อ แต่ลดจริงๆครับ

Comment

ถูกดี ซื้อเลยคุ้มมากครับระหัสนี้ เล่นเกมไม่ผิดหวัง

Comment

เห็น HWH ฟอร์จูนยังวางอยู่เลยครับเมื่อวันที่ 21/04/2008

กล่องบะเร่อใหญ่กว่าเมนบอร์ดอีก

แต่ประกัน HWH นี่คิดหนักแฮะ
                  Last edited by linglom; 22 Apr 2008, 10:56:28.

Comment

เพิ่งไปมาเมื่อวานที่พันทิพย์ประตูน้ำหมดเกลี้ยงครับ
                    ไปได้ที่พันทิพย์งามวงศ์วานตัวสุดท้ายของห้าง คาดว่าตอนนี้คงหมดเกลี้ยงทั่วไทยแล้ว
                    คงต้องรอลอตหน้าแล้วละ(ถ้ามี)ครับ

ตัวนี้ Core/mem 600/1800 เท่า ref ของ Nvidia แต่ไม่ใช่ reference card มีช่องต่อไฟสองช่องและ jumper เพิ่มไฟสำหรับ O/C แต่ไม่แนะนำให้เพิ่มยกเว้นจะเปลี่ยนซิ้งเพราะซิ้งที่ให้มาค่อนข้างห่วยเดิม ๆ ไม่เพิ่มไฟ full load ก็ 80 องศาแล้ว
                    Last edited by Antfield; 22 Apr 2008, 11:08:42.

Comment

ให้ดูตัวเป็นๆนะ แต่ของอาจจะขาดอย่างที่ท่านๆที่ไปดูมาเพราะที่ผมเอามาเป็นตัวสุดท้ายที่เซียร์ถามพนักงานบอกไม่มี แต่ผมเห็นกล่องมันเลยชี้บอกเค้าเลยได้ได้มาเนี่ย มีดีตรงจุดโมไฟนี่แหละสะดวกดี
                      ถ้าไม่เสียบจั้มเปอร์อัดสุดได้เต็มที่700/2000 เกินนี้3D markไม่ผ่าน เย็นกว่าตัวref อาจจะ5-10
                      องศา
                      Last edited by mrlup; 15 Aug 2008, 20:50:58.

Comment

หย่ายจัง

Comment

Originally posted by linglom View Post
                          เห็น HWH ฟอร์จูนยังวางอยู่เลยครับเมื่อวันที่ 21/04/2008

กล่องบะเร่อใหญ่กว่าเมนบอร์ดอีก

แต่ประกัน HWH นี่คิดหนักแฮะ
                          เครมทีไร รอรับของชาติหน้าทุกที ไม่ไหว โดยเฉพาะของมีน้อยยิ่งคิดหนัก

Comment

สงสัยจะเย็นกว่าชามข้าวแมวของผมอีกนะเนี้ย
                            อิจฉาจัง

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                              สงสัยจะเย็นกว่าชามข้าวแมวของผมอีกนะเนี้ย
                              อิจฉาจัง
                              ไม่เท่าไหร่หรอกครับ อาจจะพอๆกัน ถ้าจั้มไฟก็ต้องเปลี่ยนซิ้งแน่นอน

Comment

Working...
                              X