Announcement

Collapse
No announcement yet.

AVG ati Spyware มันไม่สตาร์ทอัพครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AVG ati Spyware มันไม่สตาร์ทอัพครับ..

AVG Spy.. 7.5 โปรแกรมจะไม่ขึ้นStartup ที่ทาสบาร์นะครับ เปิดวินโดว์เสร็จต้องไปเปิดโปรแกรม มันถึงจะโชว์ที่Startupให้ครับ ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ก็เป็นอย่างนี้ตลอด ผมให้ยาเป็นตัวเต็มแล้วครับ.. เพราะอีกเครื่องที่ติดตั้งจะขึ้นให้ตลอดครับ..

ผมเลิกใช้ AVG นานแล้วครับตอนนี้ใช้ AVS อยู่

Comment

Originally posted by nong_f View Post
      ผมเลิกใช้ AVG นานแล้วครับตอนนี้ใช้ AVS อยู่
      ไม่ใช้ อเวจี แล้วใช้ AVS ยังไม่เคยเห็นแอนตี้สปายตัวนี้เลยครับ.. มีโหลดมั๊ยครับ.. (ถ้า xxx.avi มีเยอะ.. )

Comment

Working...
      X