Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจออุณหภูิมิขึ้นไปถึง 75 องศานี่ผิดปกติรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไว้เกิน 105 ค่อยว่ากันคับ แต่ผมว่าก้ร้อนนะ ถ้าเอามือไปจับ 55

Comment

ผมว่าสำหรับเครื่อง PC ถ้ายังไม่ถึง 90 องศา ก็ไม่ต้องตกใจอ่ะครับ เพราะมันอึดกว่า NB เยอะ -*-

Comment

Originally posted by CE_MUT View Post
        ผมว่าสำหรับเครื่อง PC ถ้ายังไม่ถึง 90 องศา ก็ไม่ต้องตกใจอ่ะครับ เพราะมันอึดกว่า NB เยอะ -*-
        nb เพื่อนผม การ์ดจอ 8600mgt มาถึงมือผมเลยจับลาก เล่นเกมไปที่ 96 องศาเลย อิอิ

Comment

ปรับรอบพัดลม ซัก 70 เปอ จะเหลือ 55 โดยประมาน เหมือนผมครับ ไม่เปิดแอร์

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            nb เพื่อนผม การ์ดจอ 8600mgt มาถึงมือผมเลยจับลาก เล่นเกมไปที่ 96 องศาเลย อิอิ
            ไข่จะสุกแล้ว

Comment

Working...
            X