Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Capture ภาพคะแนนใน Aquamark หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Capture ภาพคะแนนใน Aquamark หน่อยครับ

เพื่อนๆใช้โปรแกรมอะไรจับภาพตอนที่โปรแกรม Aquamark สรุปคะแนนให้แล้วอ่ะครับ ผมใช้ Wildscreen 22 นิ้วอ่ะครับ คะแนนมันเต็มจอเลย จับภาพไม่เป็นอ่ะครับ แนะนำที

กด Printscreen บน Keyboard แล้วมา Paste บนโปรแกรม paint ครับ Save เป็นไฟล์ Jpeg ออกมาเลยครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      กด Printscreen บน Keyboard แล้วมา Paste บนโปรแกรม paint ครับ Save เป็นไฟล์ Jpeg ออกมาเลยครับ
      ตามนี้ ผมใช้แบบนี้ตลอด จิ้มๆ 555+

Comment

ซักนิดขอเกรียนโชว์ความแรงเป็ดหน่อยครับ เบาะๆนะครับ
        Attached Files

Comment

โอ้ว 3.7 GHz กดคะแนนไป 200,146 เลยเหรอครับท่าน ของผม Q6600 ลากแค่ 3.2 Ghz ก็กลัว CPU จะร้อนแล้วอ่ะครับ แค่ 3.2 GHz ก็เล่นเกมส์ได้ทุกเกมส์สบายแล้วอ่ะครับ

Comment

Working...
          X