Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Men Origin "ก๊อบ" god of war เห็น ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Men Origin "ก๊อบ" god of war เห็น ๆ

ก๊อบมาทั้งดุ้นเลย ไม่เชื่อลองเล่นดู

เวลาเล่นก็เลย รู้สึกมันส์เหมือนกัน(แต่ศัตรูเดิม ๆ ไปหน่อย รู้ว่าเราฆ่าได้ยังมาเสนอหน้าบ่อย ๆ)
    Last edited by kiat999; 7 May 2009, 13:44:25.

จะว่าไปก็เหมือนจริง ๆ แฮะ

http://www.youtube.com/watch?v=gwaUIShOM54

Comment

เล่นๆไปเถอะครับ ผมว่าก็หนุกดีนะ

Comment

ไมเหมือนตรง god of war มันไม่ลง PC

Comment

Originally posted by 3M View Post
          ไมเหมือนตรง god of war มันไม่ลง PC
          ถูก ผมแฟนPC เพราะงั้นผมก็ต้องรักเกมที่มันลงPCมากกว่าอยู่ละ

Comment

ภาพมันก็สวยกว่ามาก

มันคล้ายตรงที่ กดท่าตามที่ระบบบอก ซึ่ง หลายเกมก็ใช้อยู่

Comment

ไม่รู้ว่าคล้ายไม่คล้ายแต่รู้ว่ามันดี

Comment

ไม่เห็นเปงไรเลยครับ

เกมแรกของคอมที่ทำ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ prince of percia มั้งถ้าจำผิดก็ขอโทษด้วย(ไม่นับเกมหมุนๆ ตีปิงปองนะ) ถ้าเกิดไม่มีคนอยาก ก็อปปี้ ผมถามว่า หลายปีต่อมา จะมีมาริโอ้ให้เล่นมั้ยครับ ก็ผมว่าก็ดีแล้ว ถึงระบบเหมือนกันเด๊ะแต่มีส่วนพัฒนา อย่างน้อยก็ถือว่าเขาทำการบ้านมาอยู่น่ะ 555

Comment

เกมสนุก โดนใจมากครับ จะก๊อบมายังไงไม่สน แค่ได้อารมณ์ก็พอแว้ว

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                    ถูก ผมแฟนPC เพราะงั้นผมก็ต้องรักเกมที่มันลงPCมากกว่าอยู่ละ
                    +1 เลยท่าน

Comment

Originally posted by 3M View Post

Comment

ดีแล้วที่ก๊อปมาแล้วหนุก ถ้าก๊อปมาแล้วไม่หนุกคงไม่ดี เหมือน ghost rider อะ มันฝืดๆตอนคอมโบ แต่

Comment

god of war เหนือกว่าหลายขุมเลยครับ ทั้งความหลากหลาย ความมันส์ เนื้อเรื่อง และจังหวะของเกมส์

ถ้าให้ god of war เต็ม 10 (ซึ่งจริงๆผมให้ 9.5 ติที่ว่าบอสมัน hp สูงไปในโหมดยากๆ) X-Men Origin คงได้ประมาณ 6 - 7 ล่ะครับ พอเล่นได้เพลินๆ ยังๆไงก็ของฟรีนี่นะ

Comment

Originally posted by vitid View Post
                            god of war เหนือกว่าหลายขุมเลยครับ ทั้งความหลากหลาย ความมันส์ เนื้อเรื่อง และจังหวะของเกมส์

ถ้าให้ god of war เต็ม 10 (ซึ่งจริงๆผมให้ 9.5 ติที่ว่าบอสมัน hp สูงไปในโหมดยากๆ) X-Men Origin คงได้ประมาณ 6 - 7 ล่ะครับ พอเล่นได้เพลินๆ ยังๆไงก็ของฟรีนี่นะ
                            yes = ถูกต้องนะคร้าบ

ถ้า gow ลงคอมก็จะเล่น เกมไรไม่รุ้ โคตรมันส์

Comment

อยากเล่นอยุ่เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                              X