Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม P67 กับ Z68

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม P67 กับ Z68

P67 กับ Z68 มีอะไรบ้างครับที่เเตกต่างกันบ้างครับ
    คือผมใช้ บอร์ด GA-Z68 UD3R อยู่ เเล้วอยากจะเปลี่ยนมาใช้ MAXIMUS IV EXTREME B3

จะคุ้มมั้ยครับ

คิดว่าไม่คุ้มครับ ถึงเปลี่ยนบอร์ดใหม่คอมก็แรงเท่าเดิมครับ

รอ ivy ออกค่อยเปลี่ยนใหม่ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
      คิดว่าไม่คุ้มครับ ถึงเปลี่ยนบอร์ดใหม่คอมก็แรงเท่าเดิมครับ

รอ ivy ออกค่อยเปลี่ยนใหม่ก็ได้ครับ
      ถ้าจะเปลี่ยนเป็น ivy ก้ต้องเปลียนหลายอย่างเลย
      ผมเพื่งซื้อมาไม่กี่เดือนเอง

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by assoseity View Post
        ถ้าจะเปลี่ยนเป็น ivy ก้ต้องเปลียนหลายอย่างเลย
        ผมเพื่งซื้อมาไม่กี่เดือนเอง

ขอบคุณครับ
        เปลี่ยนหลายอย่าง... จะเปลี่ยนทำไมครับ

อัพไบออสบนบอร์ดเสร็จแล้วก็ใส่ Ivy ได้แล้ว

Comment

Working...
        X