Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ครับงบ30.000อยากได้centrino2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ครับงบ30.000อยากได้centrino2

ผมอยากได้centrino2ครับงบ30.000 ขอไม่เอาacer-hpน่ะครับ
    พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ตอนนี้มีขายไหมครับ ช่วยทีน่ะจะชื้อแล้วครับ
    เอาcentrino2น่ะครับ
    ไม่เอาcentrino cro 2 เห็นมี่แต่สติกเก้อมันเป็นcentrinoเฉยๆๆอ่ะ
    เลยงงไม่กล้าชื้อ

ยากครับ ลองมองเครื่องที่ไม่ ติดกาดจอ แรงๆดู

ผมว่ารอก่อนดีกว่าครับให้มันคงที่ก่อน

Comment

Originally posted by -=S41=- View Post
      ยากครับ ลองมองเครื่องที่ไม่ ติดกาดจอ แรงๆดู

ผมว่ารอก่อนดีกว่าครับให้มันคงที่ก่อน

งั้นต้องรอประมาณกี่เดือนครับ
      แล้วพอจะเนะนำได้ม่ะครับว่าเอาตัวไหนก่อนดี อย่ากได้ dell asus
      ขอเน้นดีซายน่ะครับเอาแบบที่ไม่ใช้สีดำอ่ะ

Comment

อยากได้คุณคงต้องรอก่อนนะครับพี่น้อง สัก 6 เดือนนะครับ ราคาคงลง อ่ะครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
          อยากได้คุณคงต้องรอก่อนนะครับพี่น้อง สัก 6 เดือนนะครับ ราคาคงลง อ่ะครับพี่น้อง
          6เดือนเลยหรอครับเรียนจบพอดีเหอๆๆ

Comment

ราคานี้ยังอีกนานครับ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
              ราคานี้ยังอีกนานครับ
              งั้นพอจะเนะนำตัวไหนได้บ้างครับ ขอเล่นเกมเป็นหลัก+ประหยัดพลังงาน+โหลดบิตเปิดนานไม่ร้อน

Comment

Originally posted by -Lz_l3_KiM_zA- View Post
                งั้นพอจะเนะนำตัวไหนได้บ้างครับ ขอเล่นเกมเป็นหลัก+ประหยัดพลังงาน+โหลดบิตเปิดนานไม่ร้อน
                S41-LM63 เหลือ 26,900บาท Geforce 8600GS ราคาปานกลางกับการ์ดจอระดับนี้
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=255805
                แล้วเอาเงินที่เหลือไปอัพแรมโลด
                แต่ก่อนอื่น อ่านนี่ก่อน http://www.techxcite.com/content.php...8%8D%E0%B9%88/

Comment

ต้นปีหน้าราคาน่าจะลดลงเยอะพอสมควรอะ แต่ถ้าปลายปีนี้ ก้น่าจะมีลุ้นอยู่ ไม่เกิน 30000

Comment

งบแค่นี้อีกนานครับ

Comment

จะซื้อของใหม่ ราคาไม่แพงต้องรออะ ปกติอารัยที่ออกใหม่ๆชอบแพงอะ
                      ต้องรอนานอะ

ไมไม่ซื้อ centrino ธรรมดาไปละ ไม่ต่างกันมากถ้ารีบใช้อะ
                      ตังเท่านี้ซื้อได้สูงอยู่นะ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                        S41-LM63 เหลือ 26,900บาท Geforce 8600GS ราคาปานกลางกับการ์ดจอระดับนี้
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=255805
                        แล้วเอาเงินที่เหลือไปอัพแรมโลด
                        แต่ก่อนอื่น อ่านนี่ก่อน http://www.techxcite.com/content.php...8%8D%E0%B9%88/
                        ผมอยากได้เป็นasusไม่ก็dellอ่ะครับช่วยแนะนำที ขอไม่เอาสีดำน่ะ

Comment

อัลซุสกับเดลเซนทริโนเก่าเล่นเกมต้องงบเกิน3หมื่น8ถึงจะได้กาดจอแรง แต่เบนคิวงบแค่นี้ก็ได้จีฟอส8600แล้วเพราะไม่มีosมากับเครื่องทำให้ถูกกว่ายี่ห้ออื่น(ลงของปลอมเหมือนคอมโต๊ะประกอบเองอยากได้วิสต้าหรือxpเลือกเอาเพราะมีไดเวอร์ครบอละเสถียรและ) และกาดจอในโน๊ตบุ๊คเปลี่ยนไม่ได้ และเซนทริโน1ก็แรงเพียงพอต่อการใชเงานและ

s41รุ่นนี้คนใช้เยอะจนมีคลับ3เวปและไงลองดูคลับใหย่ใต้ลายเซ็นผมได้

Comment

ซื้อ s41 ช่วงวันแม่ระวังไม่ได้ใช้เองนะครับ
                            เพราะเค้า "ซื้อ Joybook ให้แม่เล่นเกมส์" กัน

Comment

ซื้อยี่ห้ออะไรก็ได้ vga onboard ไว้โหลดบิต เล่น net ทำงานทั่วๆ ไปสัก 20,000 แล้วเอาเงินที่เหลือไปซื้อ psp หรือเครื่องเกมส์โดยเฉพาะ เล่นมันส์กว่าครับ ประหยัดไฟกว่าเยอะด้วย ^^

Comment

Working...
                              X