Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี case เปล่าๆแกะออกมาเปลือยๆหาเด็กอาร์ตมาช่วยใส่สีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*-แดง ดำ

Comment

เหลืองพระครับ ธรรมะธรรมโมดี

Comment

ส้มกะเขียวครับ เอาแบบ UV Sensitive

Comment

Originally posted by kenchinn View Post
          สีม่วง ไปเลย ครับ บ่งบอกถึงความมีพลัง อิอิ
          พลังเกย์ใช่ป่ะครับ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            ข้างในขอสีเหลืองขนุน เคสน้องหนุน
            ไม่งั้นก็สีนมเย็น แนวโคตรๆ

ข้างนอกสีดำ ก็ติดซาติ๊กเกอร์สีขาวกับแดง
            ใช้คำว่า DO หุ้มไว้หลายๆตัว

มานมีคอนเซ็ป....ครีเอถรีบสุดเก๋า อิ อิ
            คิดคล้ายๆผมเลยครับลุง เหลืองเขียวก้อสวยนะครับ ติดตรงทะลึ่งมีสีดำ-เงินของหน้ากาก case มายุ่งอ่ะจิครับ

Originally posted by WhoAmI View Post
            ทำเป็นสีเหลืองก็ดีนะครับ ตัดกับดำเป็นลายเสือดาวไปเลยก็ได้
            อันนี้ก้อแนะนำเหลือง-ดำ แต่ idea คือเสือลายพาดกลอน ผมกลัวมันจะออกแนวเส้นจราจรอ่ะจิคับ
            หรือดี?

Originally posted by kenchinn View Post
            สีม่วง ไปเลย ครับ บ่งบอกถึงความมีพลัง อิอิ
            re.ข้างบนเค้าบอกแล้วว่าพลังของท่านที่ว่าน่ะ มันพลังอย่างว่า -*-

Originally posted by star2exodus View Post
            -*-แดง ดำ
            ม่ายอาววว เกลียด ac milan มันเขี่ย bayern ผมตกรอบ

Originally posted by GyeonWoo View Post
            เหลืองพระครับ ธรรมะธรรมโมดี
            สาธุ เอาบาตรมาวางหลัง case นี่ใช่เลย
            (หัว user ยิ่งไม่มีผมอยู่)

Originally posted by wit_ptd View Post
            ส้มกะเขียวครับ เอาแบบ UV Sensitive
            ช่ายยยย เลย
            Last edited by hutchan; 11 May 2007, 16:38:26.

Comment

Originally posted by wit_ptd View Post

hutchan อ้างอิง:ช่ายยยย เลย

ส้มกะเขียวและหวาน เอิ๊กกกกก เอิ๊กกกกก

Comment

สีแดงดำ ดุดัน

Comment

อยู่ที่เวลาด้วยครับ ถ้าให้เวลากับมันได้มากก็มีโอกาสตั้งคอนเซ็ปได้หลายแบบรวมทั้งตั้งงบด้วยครับ ถ้าจะเอาเนี้ยบเรื่องสีแต่ไม่เคยทำหรือไม่มีเวลาเนี่ย จัดไปให้ร้านซ่อมมอไซค์ทำให้เลยครับ (ถ้าทำเองก็ดีครับถึงจะเหนื่อยหน่อยแต่พอเสร็จแล้วจะรู้สึกภูมิใจดีครับ) อย่าลืมเจาะฝาข้างด้วยครับ ที่เหลือก็หาพวกแอ็กเซสเซอรี่ต่างๆค่อยๆใส่ไป

Comment

ดำส้มก็สวยครับ

Comment

ซื้อสีเขียวมาแล้วครับ
                      คงจะเป็น เหลืองๆ เขียวๆ ครับ
                      แต่วันนี้ฝนตั้งท่าจะตก เลยยังไม่ได้พ่นสี
                      พ่นได้แค่รองพื้นสีขาว เมฆบนฟ้าก้อเขียวปึ้ดมาเลยครับ
                      Last edited by hutchan; 14 May 2007, 17:46:59.

Comment

ตอนไปซื้อสีเผอิญหันไปเห็นสี fluoresen
                        เกิด idea เอามาพ่นข้างในนิดๆหน่อยๆดีกว่า เอาไว้เรืองแสง 555+
                        70 แพงอิ๊บอ๋ายเลย

มีใครจะเสนออะไรเด็ดๆมั้ยคร้าบ
                        ผมมือใหม่ ไม่ค่อยมีเวลา
                        พวกอะคลีริคนี่แผ่นเท่าไหร่หรอครับ เอาฝาเดียวพอ
                        มีตู้เชื่อม เอาไฟเจาะแล้วแปะเอาเนอะ
                        แต่ไม่มีตะไบอ่ะจิ้ หรือจะเจาะโดยเอาไฟตัดให้มันบูดๆเบี้ยวๆก้อเท่ห์ไปอีกแบบ?
                        Last edited by hutchan; 14 May 2007, 20:33:58.

Comment

ชอบแมงกาไซด์จัง กี่ตังค์อ่ะ แพรงเท่าการ์ดเทพมะ
                          นั่งได้ทั้งวันไม่ต้องเอาขาลง อิ อิ

Comment

555+ จอดตลาดไม่ได้นะครับคันเนี้ย พวกนึกว่าขายล็อตเตอรี่

ฝนตกทั้งวัน ไม่ได้พ่นสักที
                            ไปซื้อสียี่ห้อ pylac มาป๋องละ 65 แม่เจ้า ทำไมมันแพงจัง
                            จำได้ว่าเคยซื้อ 55 บาท มันบอกของขึ้นราคาโดน ...มันหลอกป่าวเนี่ยยย

มีปัญหาแล้วครับ ผมไม่มีตะไบ
                            ถ้าเอาไฟเจอะฝา case แล้วทำไงให้ขอบมันเรียบๆครับ
                            ตะไบมันใช้ได้มั้ย? ถ้าไม่ได้ใช้อะไรดี?

Comment

พ่นกันดื้อๆอย่างนี้เลยหรอครับ มันจะลอกหรอ

ใช้สียี่ห้อไรคับที่พ่นแล้วไม่ลอก อยากทำมั่ง อยากทำมาเป็นปีแล้วครับ แต่ใจไม่กล้า 555

Comment

ดำถึกเลยมั้ย? ถ้าคิดไม่ออกไปดูของ Gizmo ที่หน้าเว็บสิครับ สีไม่เลวเลย

Comment

Working...
                                X