Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Hynix ดีรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Hynix ดีรึเปล่าครับ

Ram Hynix ดีรึเปล่าครับ RAM Hynix DDR I 1Gb BUS 400 เห็นขายอยู่ที่ 1500 เองครับ เลยอยากรู้ว่าคุณภาพเป็นไงบ้างครับ

ทำไมถูกยี่ห้ออื่นตั้งเยอะครับ
    Last edited by ongwezaa; 4 Oct 2007, 08:01:18.

Originally posted by ongwezaa View Post
    Ram Hynix ดีรึเปล่าครับ RAM Hynix DDR I 512 BUS 400 เห็นขายอยู่ที่ 1500 เองครับ เลยอยากรู้ว่าคุณภาพเป็นไงบ้างครับ

ทำไมถูกยี่ห้ออื่นตั้งเยอะครับ
    ยี่ห้อ Hynix ก็ดีครับ
    DDR 512 BUS 400 - 1500฿ แพงไปเยอะมากๆๆ มั้งท่าน
    Kingston DDR 512 BUS 400 ราคา 8-900 กว่าบาทเอง นะ

Comment

อ่อ RAM 1 Gb ครับ ผิดผิดไป

Comment

ซื่อมาเมื่อวาน ที่มัน1500เพราะ
        1.มันประกัน LICOLN นะ
        2.ไม่มีกล่อง ได้แรมกับพลาสติกห่อ
        แต่ ชิป hynix ครับ ตอนแรกนึกว่าชิป Sumsung
        ไม่ต้องถามระหัสนะครับผมเสียบใช้ไปแล้วขี้เกียจแกะ

Comment

แล้วใช้ดีไหมครับ ประกันผมเอาอะไรก็ได้ กล่องไม่ต้องก็ได้ น่ะครับ

Comment

อิอิ ผม เคย ซื้อครับ ใช้ chip CT-43 ครับ ของHYnix ดีอยู่ครับ ถูกด้วย ก็ hynix ผลิตchip ให้ kington แค่ kingstonไป แปะ band เฉยๆ

Comment

ดีครับ

ผมเคยใช้

( RAM NOTEBOok)

Comment

เยใช้อยู่ ร่วมๆ 2-3 ปี (ไม่ได้ clock นะ) ดีงับ มะเรื่องมาก มะงองแง ^^

Comment

Hynix ชิพบ้านๆแต่ Oc ดีคับ

Comment

ใช้ได้ดีคับ
                    ยี่ห้อดังๆๆใช้ชิพนี้กันเยอะ

Comment

Working...
                    X