Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า PSU มัน"จี่" นี่ ใช้ไปนานๆ จะมีผลอะไรมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by biologypanda View Post
    Gee Gee Gee Gee ถ้า จี่ แบบนี้ ก็ok นะแหล่มเลย
    ผมเกือบงงครับ ดีมีคนมาเฉลยให้
    ไอผมมันไม่ค่อยจะแนวนี้ -*-"

แต่มีให้ดูก็ไม่เกี่ยง

Comment

ไม่มีผลคับ เค้าเป็นกานเยอะ

Comment

ผมเคย ไม่จี่อย่างเดียว มี วิ้ดดดดดด ด้วย แสบแก้วหูมากก

Comment

ICUTE ประกัน DCOm หืมม มันนำเข้ามาตอนไหนหว่า

ผมมีอยู่ตัวนึง จี่มา 6 เดือนได้ละ ยี่ห้ออะไรไม่บอก ^_^

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
            ICUTE ประกัน DCOm หืมม มันนำเข้ามาตอนไหนหว่า

ผมมีอยู่ตัวนึง จี่มา 6 เดือนได้ละ ยี่ห้ออะไรไม่บอก ^_^
            เหมือนจะเดาได้ยังไงไม่รุเลยแหะ

Comment

ใช้อยู่ตัวนึงครับ
              ของ enermax รับมาตอนเข้า ocz แรกๆเลย
              ตอนรับ น้องที่ขายก็บอกแล้วว่ามันเป็นแบบนั้น
              แต่ใช้มาสองปีได้แล้วครับ ก็ยังไม่เกเร อะไร
              แค่อาจจะรำคาญบ้างนิดหน่อย แล้วก็เงียบไปเอง
              บางทีก็ไม่ดังเลย

Comment

เหมือนในหนังไงครับ

ระเบิดแรงๆ มันจะส่งเสียงดัง วี้ดดดด ก่อน แล้วก็ตูม

ว่าไปนั่น

ไม่มีปัญหาครับ ตราบใดไม่มีเสียงเหมือนประกายไฟ หรือใด้กลิ่นใหม้ๆ

Comment

Originally posted by kukorn View Post
                  เหมือนจะเดาได้ยังไงไม่รุเลยแหะ
                  ไหนลองเดามาหน่อย สิ 55555

ใบ้หน่อยว่าไม่มีขายที่ร้าน TK JEDI BUSITEK
                  วัตน์เต็ม แท้ แน่นอน พัดลมไม่มีไฟ 8 CM 1 ตัว

Comment

เหอๆๆ ผมใช้ tagan tg600 ใช้มา 1 เดือน กว่าไม่ดันจี่ๆๆ เลยอะ สงสัยฟลุค55+

แต่ผมชอย gee gee gee gee 5555555
                    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ biologypanda
                    Gee Gee Gee Gee ถ้า จี่ แบบนี้ ก็ok นะแหล่มเลย
                    http://www.youtube.com/watch?v=Pq7Iv...layer_embedded

Comment

ของผมเคยจี่ครั้งนึง แล้วก็เงียบหายไปเลย ไม่ทราบข่าวคราว

เปิดเช้า ปิด 4 ทุ่ม
                      24ชม.เฉพาะโหลดบิท

Comment

เมื่อก่อนของผมก็เป็นครับ ใช้ๆไปแล้วมันจะค่อยๆเงียบไปเอง(ใช้มาเกือบปี เพิ่งเงียบ -_-")

Comment

ใบ้หน่อยว่าไม่มีขายที่ร้าน TK JEDI BUSITEK
                          วัตน์เต็ม แท้ แน่นอน พัดลมไม่มีไฟ 8 CM 1 ตัว
                          Enchance บ่อ

Comment

มันก็ยังจี่ ไม่ยอมหยุดซักที เดี๋ยวนี้จี่นานด้วย

รอบนึง 10 กว่านาที เสียสุขภาพจิตหมด

(ดีนะไม่จี่ตอนดูหนังชมพู เสียอารมณ์)

Comment

Tagan U37 600W ผมจะดังตอนมีคนเปิดเครื่องทำน้ำอุ่น

ดังนั้นจึงสรุปว่า เสียงจี่น่าจะมาจากกระแสไฟในบ้านนะ

Comment

GEE GEE GEE...

Comment

Working...
                                X