Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง inno9800gtx+ กับ his4850iq4turbo ช่วยเลือกหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800GTX+ แรง เย็น ไร้ปัญหา

Comment

ถ้าการ์ด non ref ของ inno ไม่ค่อยน่าเล่น

Comment

4850 จัดไปครับ 9800+เล่นไปแล้วจารู้เองไม่อยากพูดเข็ดละ

Comment

4850 เพราะใช้อยู่ ภาพสวยกว่า ค่ายเขียวนิดๆ

Comment

Originally posted by bkkisan View Post
            4850 จัดไปครับ 9800+เล่นไปแล้วจารู้เองไม่อยากพูดเข็ดละ
            เข็ดไงอ่า เล่าหน่อยสิ อยากฟัง

Comment

inno เเรงพอกัน เก็บตังค์200 ไว้กินข้าวดีกว่า

Comment

Originally posted by bkkisan View Post

อยากฟังครับ กำลังเล็งอยู่เหมือนกัน

Comment

9800GTX+ แรงกว่า 4850นะ

เคยใช้ 4850 มาเหมือนกัน ไม่รู้สึกว่าสวยกว่าค่ายเขียวตรงไหน

9800GTX+ มันไม่ร้อน ทำกับข้าวแบบ 4850 ไม่ได้ไง เข็ดเลย
                  Last edited by kentauji; 9 Oct 2008, 13:37:54.

Comment

4850 Turbo ครับสวยดี

Comment

Originally posted by kentauji View Post
                      9800GTX+ แรงกว่า 4850นะ

เคยใช้ 4850 มาเหมือนกัน ไม่รู้สึกว่าสวยกว่าค่ายเขียวตรงไหน

9800GTX+ มันไม่ร้อน ทำกับข้าวแบบ 4850 ไม่ได้ไง เข็ดเลย
                      ต่างคนต่างความคิดนะท่าน บางคนอาจจะใช้ค่ายเขียว แล้วดี แต่บางคนใช้ค่ายแดงแล้ว ดี มันก็ต่างกันไป
                      ตามที่ผมเล่น ค่ายเขียว สีมันไม่นวลตา ดเหมือนค่ายแดง แต่ค่ายเขียวได้ความคมชัดไป ส่วนผมเอา ความนวลมากกว่า
                      แล้วเล่น crysisนี่ 9800GTX+พอกด พรางตัว สีมันจาแตกและหน่วงบางครั้ง
                      แต่ 4850 สบายๆๆครับ
                      ผมเทสกับเครื่อง
                      M/B -MA790PG-DS4H
                      cpu Phenom 8450
                      Ram 1G*2 800
                      แล้วก็ 9800GTX+ 4850 พลังสี
                      โดยการเทสแต่ละครัง ผม ฟอแมตเครื่องแล้วลง ไดรเวอ ทั้ง 2 ครัง
                      ต่างกันได้ชัดครับ

แต่ ต่างคนต่างความคิดครับ ผมชอบสีแดง ใครจาทำไม
                      สีแดง นั้นข้อเสีย คอเรื่องความร้อน แต่ตอนนี้ ทำให้เย็นก็ ได้ง่ายๆๆแล้ว ไม่มีปัญหา
                      ส่วน Driver ตัวใหม่ที่ออกมาก็สมบูรดีแล้ว

Comment

ผมเลือกสีแดงเพราะมันแรง 3 เท่าครับ (รู้สึกว่าใช้มุกนี้จนเบื่อล่ะ) ถึงเขียวจะแรง + ถูกกว่าผมก็ใช้สีแดง

ทั้ง ๆ ที่ลง driver ใหม่ไป 3 รอบแล้ว สงสัยคอมอารมณ์ไม่ดี driver เดียวกันแต่ลงคนละเวลา อาการก็หายเป็นปลิดทิ้ง

Comment

9800GTX+ แรงกว่า ถูกกว่า

Comment

4850คับ
                            ซื้อกี่บาทบอกมั่งนะ
                            555+
                            จะไปสอย(ดูใต้ลายเซ็น^^)

Comment

ถ้าเป็น Ref นะ 9800GTX+ เลยราคาแค่นี้ ถูกดี
                              แต่ถ้าไม่ใช่เพราะราคาถูกแปลกๆ ต้องดุงานอีกที ว่าเนียนแค่ไหน

เพราะ HD4850 IceQ เนียนมาก *0*

Comment

9800GTX+ แรงๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X