Announcement

Collapse
No announcement yet.

วรเลือกอะไรดีคับ ระหว่าง COMMANDO กะ P5W PH DELUX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังอยากรู้คำตอบครับว่าถ้า OC แล้วจะมีผลเสียกับเครื่องยังไงบ้างคับ ค่อยมาดูคำตอบพุ่งนี้ละกันคับคืนนี้นอนละง่วง ราตรีสวัสดิ์คับทุกคน ห้าว...

Comment

Originally posted by domecubb View Post
      ยังอยากรู้คำตอบครับว่าถ้า OC แล้วจะมีผลเสียกับเครื่องยังไงบ้างคับ ค่อยมาดูคำตอบพุ่งนี้ละกันคับคืนนี้นอนละง่วง ราตรีสวัสดิ์คับทุกคน ห้าว...
      ผลเสียก็ประมาณอายุการใช้งานสั้นลง เสียง่ายขึ้น ต้องเครมบ่อยขึ้น และที่สำคัญ ^ ^

เปลืองไฟมากกว่าแน่นอนครับ อิอิ.....

Comment

Working...
      X