Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดท้ายก็.....AMD (เหมือนเดิม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดท้ายก็.....AMD (เหมือนเดิม)

อั้นไม่ไหวและ790ไม่มาซะทีเลยถอยซะเลย "DFI INFINITY CFX3200-M2/G" จะอัดให้มันส์ไปเลย อิอิ

รอชมครับ การ์ดคู่ใช่มั้ย!

Comment

การ์ดเดียวครับ อยากได้คู่เหมือนกันแต่เงินไม่พอครับเลยเดียวไปก่อน

ปล.ตอนนี้กำลังงงกับไบออสอยู่

Comment

-*-

Comment

ผมรอ 790X อยู่เหมือนกาน
          จะได้ปล่อย M2N-E ซะที

Comment

รอชมความแรงอยุ่นะท่าน

Comment

Originally posted by Yossi View Post
              ผมรอ 790X อยู่เหมือนกาน
              จะได้ปล่อย M2N-E ซะที

ถ้าจะปล่อยผมจองไว้ก่อนนะครับ PM มาได้เลย อิอิอิ

Comment

หนีไป intel ได้แค่ 2 อาทิต มันมี amd อีกเครื่องเทียบกันน่ะ สุดท้ายก็กลับมาเล่น amd เหมือนเดิม

Comment

รอชมความแรงคับ^^"

Comment

Working...
                  X