Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อEnhance ATX-0140G 400w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อEnhance ATX-0140G 400w

ถ้าผมจะซื้อEnhance ATX-0140G 400w มาใช้กับ
    cpu E4500 (overclock)
    asus p5k-r
    hd2600xt ddr4 1ตัว
    667 1G*2 =2G
    DVD1ตัว
    160GB SATA2 1ตัว
    พัดลม4ตัว .............
    ทั้งหมดนี้ใช้ได้ไหมคับ 1,850บาทใช่รึเปล่าคับ ...ถ้าได้ซื้อได้ที่ไหนคับ......ช่วยบอกหน่อยจะไปซื้ออีก2วันนี้
    Last edited by mond; 23 Dec 2007, 17:14:03.

www.savewaytech.com
    พันทิพชั้นหนึ่งครับ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
      www.savewaytech.com
      พันทิพชั้นหนึ่งครับ

แล้วมันใช้กับspecผมได้ไหมคับ

Comment

ได้สิครับท่านนนน เหอๆเหลือ เฟือ เอา 8800 มาใส่ยังได้เลย

Comment

เหลือเฟือคับ

Comment

มาช่วยนอนยันว่าของเค้าดีจริง แต่ต้องยอมรับเรื่องบรรจุภัณฑ์หน่อยนะท่าน

Comment

กล่องมันมาไม่สวยเหรอคับ......ไม่เป็นไรขอข้างในสวยและแรงก็พอ........

Comment

ข้างในดีครับ

Comment

เดี๋ยวได้ตัง25นี่ไปสอยเลย....

Comment

สวยดีนะของ Enhance แต่มันประกันอะไรหรอ ประกันร้าน saveway เลยป่าว

Comment

ประกันร้านคับ เท่าที่รู้มา^^"

Comment

อยากได้ตัวนี้เหมียนกาน

Comment

ผมก็จะถอย Enhance ในอีก 2-3 วันนี้

Comment

Originally posted by mond View Post
                            กล่องมันมาไม่สวยเหรอคับ......ไม่เป็นไรขอข้างในสวยและแรงก็พอ........
                            กล่องห่วยสุดๆเลยล่ะครับ ถ้าไม่ได้ซื้อกับเซฟเวย์แล้วไม่เคยเห็นมาก่อน ผมคิดว่าของปลอมแน่ คู่มือ สติ๊กเกอร์ไรก็ไม่มี แถมถุงพลาสติกใบเดียว

Originally posted by kaisernoi View Post
                            สวยดีนะของ Enhance แต่มันประกันอะไรหรอ ประกันร้าน saveway เลยป่าว
                            Saveway เป็นตัวแทนจำหน่ายรายเดียว(และร้านเดียว)ในไทยครับ แต่ไม่ต้องห่วงเลย ผมไปเคลมตัวท๊อป (600w)มา ใช้เวลาไม่ถึงสามนาทีได้ของใหม่ ไม่ลองก่อนด้วย เจ๊แกถามคำเดียว "เสียหรอ?... งั้นเปลี่ยนใหม่ละกัน"

Comment

อู้......งี้ก็ดีหล่ะสิ เสียเปลี่ยนให้เลย แต่ของมากะกล่องไม่ค่อยมี ........ยังดีก่า กล่องสวยของแถมเพียบแต่เปลี่ยนไม่ได้............รอนานอีกต่างหาก

Comment

Working...
                              X