Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง 5.1 อันไหน Hot ที่สุดในตอนนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง 5.1 อันไหน Hot ที่สุดในตอนนี้คับ

ลำโพง 5.1 อันไหน Hot ที่สุดในตอนนี้คับ พอดีจะซื้อแล้วคับ อยากให้พวกเพ่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ

อย่างน้อยก็ต้องมี X3/5.1 แหละครับ

Comment

X Force5 (5.1) ก็น่าสนใจอยู่ 4,750 บาท

Comment

X Force 5 5.1 ดอกซับมันใหญ่ได้เปรียบ เสียงน่าจะกินทุกตัวในราคาพอๆกันครับ

Comment

X Force 5 5.1 ในบอร์ดมีใครใช้มั่งคับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            อย่างน้อยก็ต้องมี X3/5.1 แหละครับ

เข้ามาเชียรอีกคนคับผม

Comment

ดูจากความต้องการแล้วเป็น5.1 แสดงว่าต้องชอบดูหนัง
              ถ้าชอบกระหึ่ม ต้องX3 ครับ ดูหนังแนวAction มันมาก
              ถ้าXforce5 จะออกแนวชัดดูหนังแนวซึ้งๆ หนังซีรี่เกาหลี ดูไปร้องไห้ไป
              แล้วแต่ความต้องการแล้วครับอันนี้

Comment

Originally posted by a12a View Post
                ดูจากความต้องการแล้วเป็น5.1 แสดงว่าต้องชอบดูหนัง
                ถ้าชอบกระหึ่ม ต้องX3 ครับ ดูหนังแนวAction มันมาก
                ถ้าXforce5 จะออกแนวชัดดูหนังแนวซึ้งๆ หนังซีรี่เกาหลี ดูไปร้องไห้ไป
                แล้วแต่ความต้องการแล้วครับอันนี้
                ดูจากการตอบ แสดงว่าไปฟัง XForce มาแล้วสิเนี่ย
                เป็นไงบ้างคับเฮีย

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                  อีก 1 เสียงครับ

Comment

Originally posted by thegto View Post
                    อีก 1 เสียงครับ

เข้ามาอีกรอบ +อีก1เสียงไปเลย^^

Comment

ดูจากการตอบ แสดงว่าไปฟัง XForce มาแล้วสิเนี่ย
                      เป็นไงบ้างคับเฮีย

ขออุบไว้ก่อนน่ะครับ ว่างๆจะมาReview แบบระเอียดมาให้ฟัง

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                        เข้ามาอีกรอบ +อีก1เสียงไปเลย^^
                        อ่ะ อีกเสียงครับ 555+ เพราะอีกตัว ไม่เคยฟัง

ดอกซับใหญ่ไม่จำเป็นว่าเบสที่ได้จะดีเสมอไปนะครับ มันต้องดูหลายอย่าง เช่น ความลึกของตู้ซับ ท่อลม ภายในตู้ซับ ไรประมาณนี้ครับ ถ้าอยู่ในสภาวะที่เสถียรที่สุดแล้ว เบสที่ได้ จะมีคุณภาพครับ แหะๆ
                        อ่อ ขึ้นอยู่ของหูแต่ละคนด้วย

อันนี้ตามความคิดผมนะ แหะๆ
                        Last edited by longbo_arpache; 18 Jan 2008, 11:51:27.

Comment

X Force 5 5.1 ครับ ซัพใหญ่ไว้ก่อน

Comment

Originally posted by sc View Post
                            X Force 5 5.1 ครับ ซัพใหญ่ไว้ก่อน

คัพใหญ่ๆ ไว้ก่อนก็ดี

Comment

เข้ามาเพิ่มเติม ^^ ลำโพงที่อยู่กลางแดดคับผม รับรองHot แน่นอน(แต่วันนั้นต้องไม่มีฝนน่ะ)

ปล.ขำๆๆน่ะท่าน ยิ้มวันล่ะนิดจิตแจ่มใส^^

Comment

Working...
                              X