Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ ราคา ASUS F8SN-4S032 ณ.เวลานี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ ราคา ASUS F8SN-4S032 ณ.เวลานี้

อยากทราบ ราคา ASUS F8SN-4S032 ณ.เวลานี้

ขอบคุณคับ

ประมาณ 45900.-

Comment

Originally posted by saksith View Post
      ประมาณ 45900.-
      ราคานี้ราคาเปิดตัวเลยคับ
      อิอิ

แต่มาถึงวันนี้น่าจะลงมาแล้วแต่ไม่รู้ราคาเท่าไร

Comment

เปิดโบรชัวดู เห็นราคา 42,900 บาท ไม่รวมvat น่ะครับ

ก็ดูดีน่ะ เล็กๆ แรงๆ..

Comment

ผมซื้อมาที่ 41900 รวม Vat แล้วครับ

Comment

Originally posted by sanrittha View Post
            ผมซื้อมาที่ 41900 รวม Vat แล้วครับ
            ซื้อที่ไหนครับ ช่วยบอกทีแล้วมีแถมอะไรบ้างครับ

Comment

Originally posted by MU-CRV View Post
              ซื้อที่ไหนครับ ช่วยบอกทีแล้วมีแถมอะไรบ้างครับ
              ซื้อที่ร้าน CSC พันทิพ อ่ะครับ
              ของแถมทั่วๆไปอ่ะครับ มี

1. กระเป๋าใส่โน๊ตบุ๊ค (Asus) + soft case
              2. Mouse optical (Asus)
              3. Flash Drive (Kingston)
              4. Software

รุ่นนี้ไม่มี วินโดว์ แท้มาให้นะครับ
              แต่ทางร้านจะ Ghost มาให้อีกที

Driver support Window XP ให้ด้วยครับ

Comment

Originally posted by sanrittha View Post
                ซื้อที่ร้าน CSC พันทิพ อ่ะครับ
                ของแถมทั่วๆไปอ่ะครับ มี

1. กระเป๋าใส่โน๊ตบุ๊ค (Asus) + soft case
                2. Mouse optical (Asus)
                3. Flash Drive (Kingston)
                4. Software

รุ่นนี้ไม่มี วินโดว์ แท้มาให้นะครับ
                แต่ทางร้านจะ Ghost มาให้อีกที

Driver support Window XP ให้ด้วยครับ
                หน้าม้า ป่าวเนี้ยะ ไว้ว่างจะไปเดินดูบ้างครับ

แร้วเครื่องใช้งานได้ดีไหมครับ

Comment

^
                  ^
                  ^

ถ้ามีแต่คนคิดอย่างนี้ มีหวัง ไม่ต้องมีคนตอบกันพอดีน้ะ ^^''

คือ นั่งอ่านเฉยๆ ต่อไปดีกว่า หรือไม่งั้น ก็ปล่อยให้กระทู้ตกไป
                  (จริงๆ ปกติก็อ่านอย่างเดียว เพราะ เพิ่งใช้งาน ความรู้เรื่องคอมไม่มากนัก
                  แต่มาตอบเรื่องนี้ได้ เพราะ มีประสบการณ์เพิ่งซื้อมา)

ปล.1 ถ้ามีคนถามว่าไปซื้อราคานี้ที่ไหนมา เป็นคุณ widya จะแนะนำให้ผมตอบยังไงดีครับ?

ปล.2 สำหรับการใช้งานรุ่นนี้ ก็ใช้ดีครับ มีร้อนตรงช่องเป่าลม ด้านขวามือ (กรณีที่ใช้งาน 3D หนักๆ)
                  กับ ข้อเสียของ Body cover เป็นรอยง่ายมาก แนะนำว่าถ้าติดฟิลม์ได้ก็ดีครับ

Comment

ซ้ำครับ ^^'

Comment

เหอะ มีคนตอบให้ก็ไปว่าเค้าหน้าม้า

ผมก็เดินไปดู CSC มาราคาเท่าที่คุณข้างบนบอกแหละครับ

Comment

ผมโทรไปถามแล้ว ราคานี้ จิงๆๆคับ

ขอบคุณนะคับที่มาตอบกระทู้ผม

Comment

แซวเล่นๆน่า.. เครียดเรื่องไรกันมารึครับ

ก็เพราะผมสนใจอยู่เหมือนกัน ถึงต้องสอบถาม แต่ ก็ไม่ถึงกับตรวจสอบเอาเรื่องไรเรยนี่นา
                          ผมจะได้รู้ว่า ข่าวสารที่ได้รับ มันน่าเชื่อถือแค่ไหน ไม่ใช่ไรเข้าหู ก็เออ.ออ ไปทั้งหมด

ถ้าจะบังคับไม่ให้ผมสอบถาม
                          มีหวังพอดีพัฒนาการทางสมอง การคิดอ่าน สติไหวพริบ และการระแวดระวังภัยของผม
                          ก็ไม่ต้องเจริญเติบโต พัฒนากันพอดีช่ายไหมครับ เพราะไม่ได้หัดใช้เรย
                          ผมต้องคอยกลัวโดนใครต่อใครบลัฟกลับ เพราะถามไรไปแร้วจะไปทำให้ใครๆเข้าใจผิด

ผมมั่นใจว่าหากคุณๆ มองทั้ง 2 ด้าน จะไม่ต้องออกมาเปรยบ่นตำหนิผม
                          ว่า่เนี้ยะผิดพลาดน่ะ คิดไม่ดีน่ะอย่างแน่นอน ....อย่ามองคนด้านเดียว

สังเกตุสิ ผมยังถามถึงการใช้งานในบรรทัดต่อไปอยู่เรย
                          ไม่ได้ปักใจว่าต้องเป็น หน้าม้า อย่างที่แกล้งถามเล่นซะหน่อย

ยังไงซะ ผมก็ต้องขออภัยคุณ sanrittha มา ณ ที่นี้ T^T
                          ที่ผมไม่ได้ดูให้ดี ว่าคุณ MU-CRV ได้ถามกับคุณว่าซื้อที่ไหน

ขอบคุณที่ติดตามรับฟังจนจบ
                          รักน่ะ ocz
                          Last edited by widya; 20 May 2008, 10:01:14.

Comment

Working...
                          X