Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc phenom 8650 x3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc phenom 8650 x3

ไม่รู้จะไปตั้งที่ไหนเลยขอตั้งที่นี่นะครับ พอดีว่าจะดูหนังหนะครับ blueray พอโหลดมาแล้ว

พอเปิดดูดูไปเรื่อยๆสักประมาณ 1 นาที หรือ 30 วิ กระตุ๊กที แต่ไม่กระตุ๊กมากเท่าไหร่นะครับ เสียงปกติดีครับลื่นไหลแต่ภาพมันสิครับไม่ค่อยื่นเลยอะครับ ขนาด oc แล้วนะทำงัยจะไห้ดูได้ดีๆอะครับอยากดู
    รายละเอียดคอมผมครับ
    การ์ดจอผม
    [IMG][/IMG]
    นี่ cpu ครับ แรม 2 กิกครับ bus 800 1:1 ครับ
    [IMG][/IMG]
    แนะนำหน่อยครับ
    Last edited by beethaizaa; 29 Apr 2009, 13:29:34.

เป็นที่พวก codec ไรพวกนี้ป่าวครับ เป็นที่โปรแกรมหรือป่าว

Comment

ผมก็ไม่ทราบครับเลยมาถามผู้รู้ ปกติเค้าใช้โปรแกรมอะไรดูหรอครับ

Comment

ไม่ไช่ ที่อ่านแผ่น หัวอ่าน สกปรกหรอครับ ครื่องแรงขนาดนี้ไม่น่ามีปัญหา

พี่ข้างบนก็พูดถูกครับ บางทีเป็นกลับโปรแกรมที่เราเล่น Code หาไม่เจอ

Comment

Originally posted by beethaizaa View Post
          ผมก็ไม่ทราบครับเลยมาถามผู้รู้ ปกติเค้าใช้โปรแกรมอะไรดูหรอครับ
          มีหลายอย่างเลยครับ ลองสอบถามที่ห้อง soft ware ครับ ผมก็ไม่ค่อยได้เล่น

มันต้องมี โปรแกรมเล่น + codec ที่รองรับ ไฟล์ นามสกุลนั้นครับ

ลองถามดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ฮาร์ดแวร์ที่มีอยู่เหลือๆเลยครับ

Comment

Working...
              X