Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้ทั้ง TOT กับ MaxNet ต่อสายยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้ทั้ง TOT กับ MaxNet ต่อสายยังไงดีครับ

พอดีงานของผมมันซีเรียส เน็ตหลุดไม่ได้ TOT ก็เดี้ยงเป็นระยะๆ ว่าจะติด MaxNet ช่วย

แต่มันต้องเดินสายยังไงล่ะครับเนี่ย ... รบกวนหน่อยครับ

ป.ล. ผมมี siambit 3 invite ใครอยากได้ PM มานะครับ

ซื้อ router ที่เป็น load balance มาใช้ครับ

ขอ invite ด้วยครับ newsgau@gmail.com

Comment

ติดต่อแม้กเน็ต ครับ ขอเค้าเดินสาย แล้วก็ซื้อเราเตอร์ แบบ load มาใช้อะครับ มันจะเปลี่ยนคู่สาย ได้ครับ ขอ invit ด้วยครับ benz_zabow@hotmail.com ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณครับ ส่งให้แล้วทั้งสองท่านนะครับ ถ้าไม่ได้รับ e-mail ช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้ส่งให้ใหม่ (เน็ตมันเดี้ยงเป็นระยะๆ)

เหลืออีกท่านนึงนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ รับแล้ว แต่ลิ้งมะได้ครับผมT_T

Comment

Originally posted by benzza005 View Post
            ขอบคุณครับ รับแล้ว แต่ลิ้งมะได้ครับผมT_T
            แปลว่าอะไรหรือครับ ถ้าเปิดเว็บไม่ได้ ต้องพยายามหน่อยครับ ช่วงนี้มีปัญหาแบบนี้ตลอด แต่ผมได้ส่ง e-mail ไปอีกทีแล้ว ลองพยายามแล้วกันนะครับ ... อ้อ ถ้ายังไม่ได้จริงๆ ต้องเปลี่ยน e-mail นะครับ เห็น siambit เขาว่า มีปัญหากับ hotmail
            Last edited by Apiyut; 9 Jul 2008, 21:19:34.

Comment

Load balance เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

อยากได้ siambit ครับ indyforever29@gmail.com
                ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับ invite siambit ส่งให้ evolutionix เป็นคนสุดท้ายแล้ว ถ้างวดหน้ามีอีก จะเอามาแจกอีกนะครับ

ป.ล. ที่นี่แจกง่ายดีจัง เคยไปปล่อยใน thaidvd.net เป็นเืดือน ไม่มีใครเอาเลย ...ดีใจจัง

Comment

Load Balancer ครับ โอกาส down น้อยมากๆ..

ขอด้วยนะครับ oil_metalsut@hotmail.com

ขอบคุณครับ....อิอิ

Comment

ได้รับเมลล์แล้วนะครับ แต่ทำไมเข้าลิ้งค์สมัครของsiam bitไม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
                        Load Balancer ครับ โอกาส down น้อยมากๆ..

ขอด้วยนะครับ oil_metalsut@hotmail.com

ขอบคุณครับ....อิอิ
                        ขออภัย หมดแล้วครับ

Originally posted by evolutionix View Post
                        ได้รับเมลล์แล้วนะครับ แต่ทำไมเข้าลิ้งค์สมัครของsiam bitไม่ได้เลยครับ
                        เว็บมันเดี้ยงเป็นระยะๆครับ หมั่นเปิดหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by Apiyut View Post
                          พอดีงานของผมมันซีเรียส เน็ตหลุดไม่ได้ TOT ก็เดี้ยงเป็นระยะๆ ว่าจะติด MaxNet ช่วย

แต่มันต้องเดินสายยังไงล่ะครับเนี่ย ... รบกวนหน่อยครับ

ป.ล. ผมมี siambit 3 invite ใครอยากได้ PM มานะครับ

siambit เขา ปิดระบบ invite อยากได้ต้องไปขอกับ webmaster อย่างเดียว (แบบสมัครเสียตังค์ อะ )มาหลอกคนอื่น เขาทำไม ของผมมีเทียบเชิญ ตั้ง 45 invite ยังแจกใครไม่ได้เลย

Comment

Working...
                          X