Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะบ้าตายกับ 8800 gtS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by beer+bxt View Post
    แล้วการแสดง ผล 3d จะด้อยลงไปด้วยป่าวครับ
    เหมือนเดิมครับ

Comment

ป๋าเล่น audition ด้วยเหรอเนี่ยะ หุหุ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
        ผมว่าเท่ดีนะ เป็นใสๆ
        ปล.อย่าเครียดครับ
        ถ้าเปงนายนายก็เครียดเหมือนกันแหละนา มันมันซะที่ไหนกันไม่มีหน้าตา แหม

Comment

Originally posted by dears View Post
          ป๋าเล่น audition ด้วยเหรอเนี่ยะ หุหุ
          ช่วงนี้ ติด Paradise Pet Salon อยู่ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            ช่วงนี้ ติด Paradise Pet Salon อยู่ครับ
            มันคืออันหยั่ง ผมมะรู้จัก รู้จักแต่ Othello กะ Zuma

Comment

วันนั้นไปทีพันทิพย์เห็นเขาคุยกันว่าตอนลงต้องต่อ inter ด้วยแล้วมันจะหา driver เอง งงอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by dears View Post
                มันคืออันหยั่ง ผมมะรู้จัก รู้จักแต่ Othello กะ Zuma
                http://www.logler.com/paradise-pet-salon

Comment

paradise-pet-salon

เกมส์เดียวกับพี่ผมเลย

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    เดี๋ยวต้องเอามาลองมั้งแล้วงั้น....

Comment

สรุปเล่นๆไป ก็เป็นอีก เล่นซัก1 ชม.กว่าๆ พอ reset com ก็หายไปแบบ ซักพักก็เป็นอีก มันเกียวกับความร้อนป่าวครับ ผมโทรไปถามร้านเข้าบอก ชิบ อาจเสียให้ยกไปที่ร้าน ผมและเซ็งโครตตตต จริงๆ ใครใช้เป็นแบบผมบ้างปล่าวครับ ช่วยบอกที

Comment

น่าเห็นใจนะครับ แล้วร้านที่ไปซื้อ+เคลมนี่ร้านไรอ่ะครับ

Comment

แล้วเกมอื่นหรือเปล่าครับ ไม่น่าเกี่ยวกับชิพ เป็นที่ตัวเกมมากกว่า เคยเห็นมีคนตั้งกระทู้อาการเดียวกับท่าน

Comment

ยังซื้อเมือวานพุธ ที่26 ผ่านมาเองเบื่อจะเทส ยังไงอะเอาไปที่ร้านถ้าไม่ป็นเอากลับมาเป็นอีก ก็น่าเบื่อมักๆ

คือว่าถ้าเป็นเกมส์เดียวก็เป็นกันหมดเลย เมือกี้แค่ลองเล่น dota ผมจบเกมส์ ผมสลับหน้าจอมาอ่านบอด พอกลับไปภาพค้าง พอสลับกลับมาอีก ที เครื่องแฮ้งเลย เวรกำจริงๆ ซื้อผ่านมา เมนบอดร์ก็ ซาวการ์ดค้าง ลบออกไม่ ลงใหม่ไม่ได้ ลงวินโด ตัวใหม่ๆ ก็ไม่ได้ ลงตัวเก่า 2002 ได้ตัวเดียว อะไรกันนี้มันจะซวยสุดๆขนาดนี้

ถ้าเมนบอดไม่ดีจะมีผลกับการ์ดจอป่าวอะครับไปถามที่ GIGABYTE THAILAND เงียบอย่างกับป่าช้า ถามไป 1 วันยังไม่มีคนมาตอบเลย

การ์ดจอ busitek

ที่เหลือในเครือ่ง cyber
                            Last edited by beer+bxt; 28 Sep 2007, 18:22:59.

Comment

directx 9.0c ของ winxp กับ directx 10 ของการจอมันชนกันครับ

ถ้าอยากได้ภาพที่มันดีหรือหมดปัญหาก็ใช้ windows vista แทน

แต่ วิสต้า ยังห่วยแตกเหมือนเดิม

Comment

กำเป็ดเซงแทน หายไว้ๆคับ

Comment

Working...
                                X