Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าเกี่ยวกับHD3870อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าเกี่ยวกับHD3870อ่ะคับ

มันใช้ไฟ เท่าไหร่ คับ

450W บ้านๆเอามันอยู่มั้ยอ่ะคับผม

ว่าจะไปสอยมาพรุ่งนี้แล้วอ่ะคับ

กลัวว่าไฟจะไม่พอ

น่าเป็นห่วง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      น่าเป็นห่วง
      กำ งั้น เลย หรอ - - แล้วถ้าไม่บ้านๆล่ะ Delux ไรแบบนี้ล่ะ 450-500ไหวมะ

Comment

จะใช้การ์ดก็ต้องยอมลงทุนจ่ายค่า PSU ดีๆสักอันครับ

สำหรับผมที่แบนเลยก็มี silverstone -- ทำ HDD ตัวเทพพัก เซง

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
          จะใช้การ์ดก็ต้องยอมลงทุนจ่ายค่า PSU ดีๆสักอันครับ

สำหรับผมที่แบนเลยก็มี silverstone -- ทำ HDD ตัวเทพพัก เซง
          งั้นเปลี่ยนการ์ดเป็นตัวอื่นดีกว่ามั้ง
          Last edited by Stalin; 31 Dec 2008, 00:48:24.

Comment

เรดเม๊ก 530ss เอาอยู่ครับ 3870 กินไฟพอตัว รู้สึกจะ 198W ตอนฟูลมั่งครับ ไม่แน่ใจ อย่าเสี่ยงเลยครับ ของผมมันกินตอนฟูลโหลดจน UPS กากๆตัดไปเลยโอเวอร์โหลด ต้องต่อตรงๆเลยครับ
            Last edited by aekshow; 31 Dec 2008, 01:27:10.

Comment

Working...
            X