Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีปรับ bios e2200@3.6gหน่อยครับผมลองแล้วจอฟ้าตลอดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำยังไงครับ

Comment

อัดไฟ 1.8 นี่ ซิงค์ไรหรอครับ แล้วอุณหภูมิเท่าไร

Comment

ได้G-Power Pro มาลากได้3.7แล้วครับIdle 50-52 Full 62-65 ครับไฟ1.8

Comment

ไฟ แรงจัง

เสียวจังวุ้ย

ว่างๆ เด๋วลากเปงเพื่อนคับ ตอนนี้เอาแค่นี้ก่อน หุหุ

Comment

Originally posted by sunzacool View Post
            ไฟ แรงจัง

เสียวจังวุ้ย

ว่างๆ เด๋วลากเปงเพื่อนคับ ตอนนี้เอาแค่นี้ก่อน หุหุ
            ว่างเร็วๆครับหาเพื่อนแต๊ปอยู่

Comment

อ๋อ sink เดิมนี่เอง
              3.4 ก็เจ๋งมากแล้วครับ
              แต่ผมว่า น่าจะได้ 3.66

Comment

ram เกิน 800 แล้ว ลองหลวมๆที่ 5-5-5-12 ดูก่อนครับ

และแนะนำให้เปลี่ยน sink ด่วน lol
                ผมไม่เคยเห็นใครมั่นเท่าท่าน จขกท.เลยครับ 1.8 sink เดิม จริงหรือเนี่ย -*-

Comment

ตอนได้ 3.6 ไฟ 1.8 ซิงค์เดิมครับ
                  ตอนได้ 3.7 ไฟ 1.8 ซิงค์ G-Power Pro ครับ
                  ตอนนี้ได้ 3.8 ไฟ 1.9 ใช้ชุดน้ำตามลายเซ็นครับ

Comment

สุดยอดครับ ไฟแรงมากมาย

Comment

Working...
                    X