Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวาน ๆ ๆ ๆ .....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พอแล้ว ลง รูปเยอะเดี๋ยว โดนบ่น

ลืมบอก spec คอมสำหรับเล่น Internet ครับ Game com เล่นไม่เป็น

CPU E6600
    MB Asus P5W DH Deluxe
    RAM G-Skill HZ PC6400 Black Sink 2G
    VGA Winfast 6600GT
    HDD Segate-SATAII 80*2 RAID 0 /Segate-SATA2
    250G *2
    PSU ThermalTake 500W
    Soundcard X-Fi extrem Music
    DVD-RW Lightscribe - LG - *2
    FDD 3 in-one FDD+Memmory Card + USP Drive

CPUcooler ASUS Knight
    RAMcooler Thermaltake Cyco
    VGAcooler Silencer Nv6
    Fan Card Vizo Propeller Dual

CASE ใสตัว TOP
    Last edited by B-cool; 22 Jan 2007, 13:41:16.

Comment

โปรดสั่งเกต ตู้เย็นคับท่าน!!! ผู้ชม เอิ๊ก ๆๆ ของป๋มทำเป็นเคพราอะ - -* คล้ายๆๆกันอิอิ

Comment

..

Originally posted by aPisBot View Post
        โปรดสั่งเกต ตู้เย็นคับท่าน!!! ผู้ชม เอิ๊ก ๆๆ ของป๋มทำเป็นเคพราอะ - -* คล้ายๆๆกันอิอิ

ผมก็เคยคิดจะทำลาย เคพร่า มีเหลือจากของเก่า แต่ ดูแล้วเหมือนจะ ออกมาไม่ค่อยสวย เลยไม่ทำ เอาเป็นสีสันดีกว่า

Comment

ตู้เย็น - -"

ยอดนักสะสมจิงๆครับ

Comment

..

.....

Comment

b-cool เคสใสของท่าน ร้อนไหม ผมกำลังมองหาเคสใสมาใช้พอดี จะมี ปัญหาเรื่องความร้อน คือเมนบอด p5n32-sli se deluxe ผมมันร้อนokเลย 45-50 c เลย จะมีปัญหากับเคสใสไหม ผมรอคำตอบนะคับ อยากได้เคสใส

Comment

สวยงามจริงๆ ว่าง ช่วยแจงแจง ของประดับในคอมพ์บ้าง อิอิ จะได้ไปหาซื้อ เลียนแบบ งิงิ

Comment

สวยดีครับ สีหวานแหวว

Comment

สีแสบตาจริง ๆ

Comment

อยากได้ปลอก มิเนียมหุ้มสาย เหลือเศษๆ ใส่ห่อ ส่งมาให้ผมบ้าง 555 ขี้เกียจเข้าเมื่องไปซื้อ เดี๋ยวพ่อก็เอาสายฝักบัวมาร้อยเเทนเลย อิ อิ

Comment

Originally posted by qp View Post
                        อยากได้ปลอก มิเนียมหุ้มสาย เหลือเศษๆ ใส่ห่อ ส่งมาให้ผมบ้าง 555 ขี้เกียจเข้าเมื่องไปซื้อ เดี๋ยวพ่อก็เอาสายฝักบัวมาร้อยเเทนเลย อิ อิ
                        ปลอกม่ะช่าย มิเนียม คับ เป็นพาสติกคับอิอิ หาซื้อได้ตามร้าน TK--Jedi--ฯลฯ สั่งเอาอะได้คับท่าน สองสามอันเค้ากะส่งให้ ^ ^ ลองโทรสอบถามดูนะก๊าบ

แหมสวยจิงๆๆ ยิ่งดูยิ่งสวย ฟูลคันเลอร์หลังวันฝนตกจิง ^^ ยามฝนหยุดตกย่อมเห็นสายรุ้ง!!!

Comment

สวยดีจัง ชอบ case ใส มาก ๆ เลย สวยมาก ๆ

Comment

สวยดีนะครับ สีสันเยี่ยม
                            แต่ว่ามันดูแออัดไปหน่อยหรือเปล่าเอ๋ย
                            แต่ขนาดยัดกันอยู่ขนาดนี้ ทำให้เย็นได้แบบนี้ก็ถือว่าเยี่ยมมากครับผม

Comment

1000 คะแนนเลยได้มะ แบบว่าชอบครับ

Comment

in love อยู่แน่เลย

Comment

Working...
                                X