Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี NENGTYI NC-01 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี NENGTYI NC-01 บ้างครับ

ใครมี NENGTYI NC-01 บ้างครับ
    ตัวที่เป็นทองแดงล้วน นะครับ
    ผมเชื่อว่า สาวก AMD คงไม่พลาดแน่ กับตอนที่ THUNDER BIRD 1333 MHZ
    กำลังรุ่งโรจน์ + ความร้อนแรง
    เมื่อกี้ จับมันไปแช่ น้ำยาล้างห้องน้ำ
    ก็เลยนึกถึงความหลัง ครั้งเก่าครับ
    กับความทรงจำ ที่เสียงดังมากๆ (พัดลม ครับ)
    เพื่อนๆ ที่มี NC-01 ไม่ทราบว่าตอนนี้ เอามันไปทำไร ครับ
    อย่างเพื่อน ผม เขา เอาไปทำ ที่ทับ กระดาษ
    โอ้ จอร์ช ที่ทับกระดาษ เทพเจ้า ตัวละ 1650 บาท

ให้ผมก็ได้ครับ ผมมี SM02 อะ จะเปลี่ยนซะหน่อยครับ

Comment

ผมโยนทิ้งถังขยะหน้าบ้านไปแล้วครับ ให้มันไปไกล ๆเลย กะซื้อมาจะดับร้อนให้แจ่ม ๆซะหน่อย ลองทีเดียวแล้วเก็บเจ็บใจชะมัด

Comment

Originally posted by m-1 View Post
        ผมโยนทิ้งถังขยะหน้าบ้านไปแล้วครับ ให้มันไปไกล ๆเลย กะซื้อมาจะดับร้อนให้แจ่ม ๆซะหน่อย ลองทีเดียวแล้วเก็บเจ็บใจชะมัด
        เหมือนกันเลย อิอิ ผมจับ ตัด ชำแหละแหลกลาน ไปล่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by @~* View Post
          เหมือนกันเลย อิอิ ผมจับ ตัด ชำแหละแหลกลาน ไปล่ะ อิอิ
          ผมว่าซิงค์ตัวนี้ติดอันดับ เรื่องตำนานซิงค์ของประเทศไทยเลยมั้งเนี่ย แต่ไม่ใช่ด้านดีนะ

Comment

มันไม่เย็นเลยใช่ไหม แถมพัดลม 7200 รอบ ดังมาก
            เปิดคอม ชั้น 3 ดังลงมาถึงชั้น 1 เลย

Comment

Originally posted by m-1 View Post
              อ้าวทิ้งทำไม ครับ
              ลองเอาไปทำที่ทับกระดาษสิ แจ่มนะ

Comment

Originally posted by SPEEDCOM2007 View Post
                อ้าวทิ้งทำไม ครับ
                ลองเอาไปทำที่ทับกระดาษสิ แจ่มนะ
                เห็นแล้วมันทำใจไม่ได้ครับ มันสวนทางกับซิงค์ในฝันโดยสิ้นชิงครับ เย็นและเงียบ แต่นี่ ร้อนและดัง โอ้จอร์จจจจจจ คุ้มราคาจริง ๆครับท่าน สงสัยผู้ผลิตนี่ออกแบบแล้วสั่งผลิตเลย คงไม่มีการทดสอบ เอ๊ะแต่เพิ่มรอบพัดลมมาแล้วน่าจะทดสอบแล้งมั้ง แต่คงได้แค่นั้น

Comment

มีแต่ sn02 555555

กับ... อะไรหว่าจำไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
                  X