Announcement

Collapse
No announcement yet.

Promo !! ซื้อ GALAX GTX 950 EXOC White เเถมฟรี Rare Item Infestation GALAX HOF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Promo !! ซื้อ GALAX GTX 950 EXOC White เเถมฟรี Rare Item Infestation GALAX HOF

ฝากโปรโมชั่นไว้พิจารณาด้วยนะครับ !! สำหรับคอเกม Infestation ไม่ควรพลาดครับ

GALAX การ์ดจอ คอเกม ขอมอบ Item สุดพิเศษ !! Rare Item ให้กับผู้ที่ซื้อการ์ดจอ ?GALAX GEFORCE GTX 950 EXOC White? โดยกล่องการ์ดจอจะเป็นลายเกม INFESTATION ที่ทำขึ้นมาเป็นพิเศษ Limited Edition สาวกนักสะสมคอเกม INFESTATION ไม่ควรพลาดเป็นอย่างยิ่ง !!

สำหรับ GALAX GEFORCE GTX 950 EXOC White เป็นการ์ดจอที่ถูก Extreme OverClock มาให้มีความเร็ว Base Clock และ Boost Clock ให้มากกว่าการ์ดจอปกติ โดยที่สามารถใช้งานได้ทันที โดยไม่ต้องพึ่ง Software ระบายความร้อน ฮีตซิงค์และฮีตไปป์ครอบคลุมภาคจ่ายไฟและชิพแรม และมี PCB 8 ชั้น , Back Plate เสริมความแข็งแรงให้กับตัวการ์ดจอ ทั้งหมดออกแบบมาเพื่อรองรับการเล่นเกมและโอเวอร์คล็อกอย่างแท้จริง

ระยะเวลาโปรโมชั่นตั้งแต่วันที่ 1 ก.พ. 2559 เป็นต้นไป โดยลูกค้าสามารถติดต่อขอรับ Item Code ตามขั้นตอนดังนี้
    - ซื้อการ์ดจอ GALAX GEFORCE GTX 950 EXOC White (กล่องไม่มีลายก็เเลกได้นะครับ)
    - เข้าไปที่ Facebook Fanpage : GALAX Thailand >> https://www.facebook.com/GALAXThai
    - Inbox แจ้งขอรับ Item Code INFESTATION พร้อมแนบไฟล์รูปใบเสร็จกับ Serial Number ของการ์ดจอ
    - ทางทีมงาน GALAX ตรวจเช็คและตอบกลับ ส่ง Code : GALAX HOF The New Edition
    - 1 Serial Number / 1 Code

สำหรับเกมเมอร์ที่สนใจสามารถหาซื้อ สั่งจองได้แล้วที่ร้านตัวแทนจำหน่ายเอสเซนตี้ รีซอร์สซอร์ส ตามห้าง IT ชั้นนำทั่วไป
    หรือสามารถเช็ค Where to buy GALAX ได้ที่ >> http://www.ascenti.co.th/en/where-to-buy/galax.html
    หรือสามารถสอบถามทาง Inbox >> https://www.facebook.com/GALAXThai

อีกแล้ว สงสัยรอบนี้ มีดราม่าอะไรอีกไหม

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
      อีกแล้ว สงสัยรอบนี้ มีดราม่าอะไรอีกไหม
      แบบนี้ก็จัดไปสิครับ เกมพวกนี้ผมไม่เล่นหรอก

Comment

Originally posted by momothedog View Post
        แบบนี้ก็จัดไปสิครับ เกมพวกนี้ผมไม่เล่นหรอก
        ก็ลองดูกิจกรรมรอบที่ก่อนที่มีปัญหา ที่มีดราม่าแล้วสิครับ ^^ถ้าไม่ได้ตาม

โดนเอาเปรียบจากงาน NVIDIA DAY 2015 ที่มีการแจก CODE Infestation ค่ะ
        http://pantip.com/topic/33124563

อื่นๆ หาตาม google
        Last edited by THEFOOL; 2 Feb 2016, 16:22:10.

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
          ก็ลองดูกิจกรรมรอบที่ก่อนที่มีปัญหา ที่มีดราม่าแล้วสิครับ ^^ถ้าไม่ได้ตาม
          คงไม่มีครับ

Comment

Comment

GTX 950 ขายได้น้อย เจอZOTAC GTX 960 ตีกินหมด จะOC ให้แรงแค่ไหน ZOTAC GTX 960 OC ก็แรงกว่า20% อยู่ดี

Comment

Originally posted by Ascenti View Post
                คงไม่มีครับ

Comment

ปืนสวยอ่ะ

Comment

ผมเข้าใจว่าหลายๆ คนไม่ได้เล่นเกมนี้ครับ เเต่เผื่อเอา Item ไปขายนะครับ พอจะเป็นส่วนลดให้กับการ์ดจอได้พอสมควรนะครับ

Comment

จะถามคนในนี้ว่าจะซื้อ GTX 950 ตัวนี้มาแทน GTX 660 จะคุ้มไหมเมื่อเทียบในเรื่องค่าไฟที่ลดลงกับความแรงเพราะคอมเครื่องนี้ เปิดเกือบทั้งวันเลย และที่ไม่เลือก 750ti เพราะมันแรงน้อยกว่า GTX660 ตัวเก่านี่แหละ
                      ปล. เรื่องเกม INFESTATION อะไรนั่นไม่ได้อยู่ในหัวเลย เกมมันกากเกิน

Comment

950 ควร จะขาย แค่ 4พันกว่าพอ เขียว วางราคา พลาด ขายไม่ออก

INFESTATION แถมเกม ยังไม่อยากได้ เลย นิ แถม Item

Comment

คือผมก็ไม่ได้เล่นนะเกมส์นี้ แต่พอดีผมอยู่ในกลุ่มขายของเกมส์นี้ เอาโค๊ดปืนที่แถมมาขาย 1ชุด ปืน1ตู้1 ชุดละ500-600บาท มีทั้งหมด3ชุด ก็ขายได้ราวๆ1000-1500 อะครับ
                          ประเด็นคือขายออกด้วย ถ้าโค๊ดยังขายได้ราคานี้เรื่อยๆอนาคตไม่รู้ยิ่งแย่งกันขายเยอะขึ้นอาจจะกดราคากันเอง แต่ก็คุ้มอยู่นะครับ กาดจอ6290 เอาโค๊ดมาขาย 1000-1500 ลดไปได้พอสมควรเลย

Comment

Originally posted by poomkiku View Post
                            คือผมก็ไม่ได้เล่นนะเกมส์นี้ แต่พอดีผมอยู่ในกลุ่มขายของเกมส์นี้ เอาโค๊ดปืนที่แถมมาขาย 1ชุด ปืน1ตู้1 ชุดละ500-600บาท มีทั้งหมด3ชุด ก็ขายได้ราวๆ1000-1500 อะครับ
                            ประเด็นคือขายออกด้วย ถ้าโค๊ดยังขายได้ราคานี้เรื่อยๆอนาคตไม่รู้ยิ่งแย่งกันขายเยอะขึ้นอาจจะกดราคากันเอง แต่ก็คุ้มอยู่นะครับ กาดจอ6290 เอาโค๊ดมาขาย 1000-1500 ลดไปได้พอสมควรเลย
                            ขอบคุณที่เข้าใจในสิ่งที่ผมกำลังนำมาฝากเพื่อนๆ ชาวโอเวอร์คล็อกนะครับ

ส่วนท่านอื่นๆ ผมเข้าใจนะครับ ว่าท่านไม่ได้เล่น หรือ ไม่สนใจ

ผมก็เเค่นำข่าวมาฝากเท่านั้นเองครับ . . .

Comment

Working...
                            X