Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามตรงๆเลย ว่า ผ่อน ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามตรงๆเลย ว่า ผ่อน ยังไง

อย่าว่ากันนะครับที่ตั้งคำถามแบบนี้ คือ ผมจะซื้อ MAC BOOK PRO ตัว 2.53 ราคาก็ 64,900 เลยอยากทราบว่า ใช้ บัตรอะไร ผ่อนได้บ้างครับ ไม่มีเงินสดซื้อ อะ เลยซะอิอิ

ได้ทุกบัตรคับแต่ดอกเบี้ยไม่เหมือนกันคับ(ตอนนี้ไม่มี0%)รู้สึกว่าดอกเบี้บจะประมาน0.8ต่อเดือนนะคับ

Comment

Originally posted by panpan12 View Post
      ได้ทุกบัตรคับแต่ดอกเบี้ยไม่เหมือนกันคับ(ตอนนี้ไม่มี0%)รู้สึกว่าดอกเบี้บจะประมาน0.8ต่อเดือนนะคับ
      ขอบคุณครับ แต่ขอละเอียดกว่านี้หน่อยครับ
      รวมพวกบัตร อย่าง AEON ด้วยปะครับ หรือ ใช้ได้แต่ เครดิต ครับ
      แล้วเวลา ผ่อนนี้ ต้องจ่ายเดือน เท่าไรครับ (ยังไม่เคยผ่อนของครับ)
      ขอความเห็นอีกนิดนะครับ

Comment

aeon มันคือเงินเชื่อรึเปล่าครับ ถ้าทำอย่างนั้นไปซื้อราคา นศ 60900 ก็ได้ครับ ที่ ม ผมมีขาย
        ลองคำนวณดูไม่รู้ว่าจะคุ้มกว่ารึเปล่า

Comment

Originally posted by dn3bc9j2 View Post
          aeon มันคือเงินเชื่อรึเปล่าครับ ถ้าทำอย่างนั้นไปซื้อราคา นศ 60900 ก็ได้ครับ ที่ ม ผมมีขาย
          ลองคำนวณดูไม่รู้ว่าจะคุ้มกว่ารึเปล่า
          อันนี้รู้สึกจะชาร์ดประมาน5%นะคับแล้วก็ต้องมีคนใช้สิทธให้ด้วยคับ
          แต่บัตรaeonนี้ไม่แน่ใจคับ ต้องถามที่ร้านเลย ถ้าistudioใช้ไม่ได้
          ลองไปถาม power buy ดูคับ
          Last edited by panpan12; 18 Jul 2009, 00:24:47.

Comment

ลบกระทู้ได้เลยครับ webmaster

Comment

Working...
            X