Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาบิทคอยวันนี้ ร่วงหนัก จะเป็นสัญญาว่าชาววคอเกมจะได้มีการ์ดจอใช้งานแล้วหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาบิทคอยวันนี้ ร่วงหนัก จะเป็นสัญญาว่าชาววคอเกมจะได้มีการ์ดจอใช้งานแล้วหรือป่าวครับ

พ่อค้าปาดซื้อไปราคาแพงๆ ท้้งมือ1 และของมือ2 ตอนนี้คงจะอารมณ์ไหนนะ

ป.ล. ที่วันนี้ราคาในBX ร่วงหนัก เพราะover price มานาน เล่นBTC ที่เรท 37-39/USD. พอวันนี้ดิ่งเหว ราคาจึงลงมารับความจริงแถวๆ 33-34/USD.(ก็ยังแถมให้อยู่นิดๆ)

Comment

5555555555555555+

จีนแบน หายหมด

Comment

ตกลงจีนแบนหรือเกาหลีแบนครับ ไม่ได้ตามเว็ปนอกเลย

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
          5555555555555555+

จีนแบน หายหมด
          รอบที่แล้วก็แบบนี้ มันช่างเป็นจังหวะดีๆในการรอจริงๆ รอบที่แล้ว 140000 ร่วงเหลือ6-70000 ก็เพราะจีนนี่หล่ะ
          ผ่านไปไม่ถึงเดือนตลาดตั้งรับได้(ไม่รู้ใครรับนะ ลากยาวจนทะลุปรอท) ขอข่าวร้ายซ้ำอีกสักข่าว เอาแบบเม่ากระเจิงเลย อิอิ

Comment

ขอคิดเนื้อหาในมู้ตั้งรับก่อน

ประมาณนี้พอไหวมั้ย

ใครอยากปล่อย 1080Ti pm มาครับ
            2พัดลม 22000
            3 พัดลม 23000-24000
            ตามรุ่นและระยะประกัน

ราคาก่อนทุ่งลาเวนเดอร์บานอยู่ประมาณนี้ ก็ขอรับราคานั้นแล้วกัน เพราะตอนนี้ไฟกำลังลามทุ่งลาเวนเดอร์แล้ว ไม่เชื่อไปดูราคาเหรียญสิ

ป.ล. รับจริงๆไม่ได้กวนนะ แต่อยากรับจริงๆ

อิอิ ถ้าไปตั้งตอนนี้พ่อค้าคงโกรธตาย

Comment

ดีน่ะรีบขาย 1070TI ได้กำไรไปล่ะ

Comment

ยังกะข่าวการเมืองเลย

การ์ดจอ + เหมือง โครตผันผวน ดึงความสนใจของคนไปจนหมด

จนลืมมองราคาแรมว่ามันขึ้นเรื่อยๆทุกวัน

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  ยังกะข่าวการเมืองเลย

การ์ดจอ + เหมือง โครตผันผวน ดึงความสนใจของคนไปจนหมด

จนลืมมองราคาแรมว่ามันขึ้นเรื่อยๆทุกวัน
                  แรมมันขึ้นมาจนชินแล้วเพราะค่อยๆขยับทีละ5-10% ทีละ1-2เดือน แต่การ์ดจอมันขึ้นรายวัน วันละ5% ขึ้นมันทุกวันบางวันมีอัพ10% ความรู้สึกต่างกัน
                  ยิ่งความต้องการการ์ดจอมันสำคัญมาก 1ริก ต้องมีอย่างน้อยๆ6ใบ แต่แรมมีแค่แผงเดียว 4GB. ก็พอ เทียบกันยาก

Comment

ไม่รู้แต่ร่วงก็ดี final 15 ประกาศแล้ว ต้องหา VGA ใหม่แล้ว เห็นราคา 1070ti 28000 จะบ้าตาย

Comment

Originally posted by paahod View Post
                      ดีน่ะรีบขาย 1070TI ได้กำไรไปล่ะ
                      โชคดีแล้วหล่ะ กำไรใช้ กำไรเงิน ตอนนี้ก็ใช้การ์ดเก่าๆไปก่อน

Comment

ถามคนที่ติดตามเหรียญ คิดว่าจะลงยาวมั้ยครับ แล้วตอนนี้มันลงหลายเหรียญมั้ยครับหรือลงหนักแค่บิตคอย

หาการ์ดจอเล่นเกมมาเป็นเดือนละ

เคยอ่านผ่านๆถ้าเหรียญมีเจ้าเหมือนหุ้นนี้ เจ้าคงทุนอย่างต่ำ

จะลากจะทุบตอนไหนก็ได้ ยิ่งเหรียญนี่ไม่ได้บอกด้วยใครถือมากน้อยเท่าไหร่

Comment

Originally posted by highways View Post
                          ถามคนที่ติดตามเหรียญ คิดว่าจะลงยาวมั้ยครับ แล้วตอนนี้มันลงหลายเหรียญมั้ยครับหรือลงหนักแค่บิตคอย

หาการ์ดจอเล่นเกมมาเป็นเดือนละ

เคยอ่านผ่านๆถ้าเหรียญมีเจ้าเหมือนหุ้นนี้ เจ้าคงทุนอย่างต่ำ

จะลากจะทุบตอนไหนก็ได้ ยิ่งเหรียญนี่ไม่ได้บอกด้วยใครถือมากน้อยเท่าไหร่

คือวันนี้เป็นไรไม่รู้ ลงทุกอันเลย

Comment

ลงวันเดียวเอง ใจเย็น ๆ

Comment

สายเทรดตกใจกันใหญ่ ติดดอยกันเพียบ เราสายเหมืองก็ตั้งแท่นเปิดแท่นขุดๆมันต่อไป

Comment

Working...
                              X