Announcement

Collapse
No announcement yet.

KAS VS BITDEFEDER อะไรดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• KAS VS BITDEFEDER อะไรดีกว่ากัน

ว่าจาซื้อของแท้มาใช้ เซ็งกะการหา serial มาก เลยอยากถาม

KAS อะครับ ฟังธง แล้วแต่ชอบแต่ผมชอบ KAS Bit ไม่รุ้เปงไงๆไม่ค่อยชอบ

Comment

ปกติ ผมใช้ของเเครกนะครับ ดีพอๆ กันครับ เเต่ bit เวลาสเเกน กินเครื่องน้อยกว่า kas ครับตามความรู้สึกผมนะ เเต่ตัวล่าสุดผมเเครกเเล้ว เข้า วินโดว์ ไม่ได้เลยอืดมากไม่รู้เเครกเป็นไร T-T

Comment

KAV +1

Comment

แม้ค้าขายทุเรียนก็ต้องบอกว่า ทุเรียนตัวเอง อร่อยในความหมายไปแปลเอาเอง
          บางอย่างมันก็แค่แบรนด์นิยม สำหรับผมใช้มาเกือบหมดตอนนี้ไม่ใช้สักตัว
          เหลือเพียงDeep Freeze Enterprise

Comment

Originally posted by amstel View Post
            แม้ค้าขายทุเรียนก็ต้องบอกว่า ทุเรียนตัวเอง อร่อยในความหมายไปแปลเอาเอง
            บางอย่างมันก็แค่แบรนด์นิยม สำหรับผมใช้มาเกือบหมดตอนนี้ไม่ใช้สักตัว
            เหลือเพียงDeep Freeze Enterprise
            หรือไม่ก้อใช้ Norton GoBack ผมก้อใช้อยู่ครับ ผมพึ่งโดนไวรัส ตอนตี 2เนี้ยอะเข้าคอมมะได้พอใช้สุดยอดเจ๋งอะครับ

Comment

ใช้ร่มเเดงอยู่ครับ
              ของฟรี
              ไวรัสไม่ติด

เพราะ... 55

Comment

เคยลองทั้ง 2 ตัว แต่ใช้ Kaspersky Internet Security7.0
                Deep Freeze ไวรัสบ้างตัวมันเล่นจนเข้า Windows ไม่ได้ก็มีนะครับ เคยเจอมาแล้ว

ลองทดสอบใช้ แล้วดูว่าเหมาะกับการใช้งาน กับ สเปกคอมเราไหม บ้างคนไม่จำเป็นต้องใช้2โปรแกรมนี้เลยด้วยซํ้า [เพราะมันนแดกเครื่องพอกัน]

Comment

KIS เท่านั้น

Comment

ตอนนี้ก็ยังคงรัก KIS อยู่ แต่ค่ายอื่นๆผมก็ลองนะ
                    ผมว่าความสามารถ ไม่ต่างกันมากนัก เน้นไปทางด้านความชอบส่วนตัวซะมากกว่า
                    ชอบอันไหน ใช้อันไหนแล้วถูกใจ ก็ใช้อันนั้นเถอะครับ

Comment

nod32!!!!

Comment

KIS +1
                        ความสามารถครบครัน ดักไว ปราบเรียบ อัพเดท สบาย สแกนรวดเร็ว !!!

ป.ล ใช้ของฟรีและไม่ฟรีมาทุกยี่ห้อแหละ ชอบ KIS สุด

Comment

ไปซืื้ิอ undo card มาเลยดีกว่าไหม
                          ชัวร์!! หุหุ

Comment

เท่าที่เคยใช้มาทั้งสองตัว ไม่ต่างกันมากหรอกครับ

มันขึ้นอยู่กับความระมัดระวังในการใช้งานของท่านด้วย

เลือกเอาตามความชอบ แล้วก็งบเอาเลยแล้วกันครับผม

^ ^ ปล. หาโปรแกรมกันสไปแวร์ มาเพิ่มก็ดีนะครับ

Comment

Norton 2009 เบาเหมือน Nod32 สแกนแข็งเหมือน KIS และสามารถวิเคราะห์ไฟล์ได้เองในกรณีที่ติดไวรัสตัวใหม่แล้วยังไม่ม่แพทออกมา อิอิ

Comment

Working...
                              X