Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B Intel ปรับค่า FSB ได้ที่ไหนอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B Intel ปรับค่า FSB ได้ที่ไหนอ่าคับ

ผมใช้บอร์ดอินเทลอยู่อ่ะคับ อยากลองOCดู

รบกวนถามหน่อยคับ

BIOS หรือ ใช้โปรแกรม(ไปหาูหน้าweb)

Comment

บอร์ด intel คล้อกไม่ได้น่ะครับ เท่าที่รู้มา

Comment

รุ่นไหน? ไม่ลองเข้าไปในไบออสดูก่อนหละ ว่ามันให้OCหรือเปล่า มากน้อยแค่ไหน....

Comment

โปรเเกรม clockgen ช่วยท่านได้ครับ

Download >>> www.cpuid.com

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            โปรเเกรม clockgen ช่วยท่านได้ครับ

Download >>> www.cpuid.com
            โอ้วขอบคุณท่านมาก

Comment

Working...
            X