Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีคับ

Unable to flind a version of the runtime to run this application.

การ์จอ His 4850

ไม่ได้ oc คับ

ลองลง net framwork และ driver การ์ดจอ ใหม่อีกทีครับ

Comment

กำลังลงไดรเวอร์แล้วมันขึ้นเหรอครับ รึเปิดหน้าToolsแล้วมันเป็น

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
        กำลังลงไดรเวอร์แล้วมันขึ้นเหรอครับ รึเปิดหน้าToolsแล้วมันเป็น

ใช่ครับคลิกขวาจะเปิด Tools อ่ะคับ อาการนี้มันต้องส่งซ่อมป่าวคับ

หรือว่าลงไดร์เวอร์ใหม่ก้อหาย

แล้วพอจะมีไดร์เวอร์ตัวใหม่ๆให้โหลดไหมคับ

Comment

Originally posted by sptmanza07 View Post
          ใช่ครับคลิกขวาจะเปิด Tools อ่ะคับ อาการนี้มันต้องส่งซ่อมป่าวคับ

หรือว่าลงไดร์เวอร์ใหม่ก้อหาย

แล้วพอจะมีไดร์เวอร์ตัวใหม่ๆให้โหลดไหมคับ
          ลองRemoveของเก่าออก แล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

ลง net framwork และ driver การ์ดจอ ใหม่อีกทีครับ ถ้าลงวินโดว์ XP ต้องลง net framwork ก่อน

Comment

Originally posted by matayason View Post
              ลง net framwork และ driver การ์ดจอ ใหม่อีกทีครับ ถ้าลงวินโดว์ XP ต้องลง net framwork ก่อน

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
              X