Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิงDotaเยอะ ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิงDotaเยอะ ช่วยด้วย

ผมเล่นเน็ต 2เมก ปิง 2000+

แต่ผมต่อเน็ตอีกเครื่อง lan 2เครื่องน่ะ
    มันจะเกี่ยวมั้ย
    แล้วทำมั้ยให้ปิงเยอะขนาดนี้เลยหรอ!!

อีกเครื่องโหลดไรปะ

Comment

เน็ตtotเปล่าเนี้ย

Comment

ลองปิงนอกเกมดูนะ
        ping www.thaicybergames.com -t
        ในเกมมัน refresh ช้ามักๆ

Comment

ถ้าเป็นhost ปกติครับ

ถ้าเป็นคนjoinธรรมดา ถ้าลองเล่นแล้วไม่ดีเลย์ ไม่ช้าก็ปกติครับ

Comment

Originally posted by mintjee2 View Post
            ลองปิงนอกเกมดูนะ
            ping www.thaicybergames.com -t
            ในเกมมัน refresh ช้ามักๆ
            พอเล่นแล้ว ping ในตัวเกมจะไม่ขึ้นอยู่กับ bnet แล้วครับ จะไปอยู่ที่ host แทน(หมายถึงเวลา start game แล้ว, หลัง countdown)

Comment

มีวิธิแก้บ้างป่าวครับ ปิง

ปี 2009 กำ ไม่ได้ดู ที

Comment

Working...
              X