Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium Duo Core E5200 ใคร ลากไปได้เท่าไหร่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pentium Duo Core E5200 ใคร ลากไปได้เท่าไหร่บ้าง

Pentium Duo Core E5200 ใคร ลากไปได้เท่าไหร่บ้าง

เห็นราคา น่าสน แต่ Bus 800 นะ

อยากเห็นว่ามันลากไปได้เท่าไหร่บ้างหนะ

LINK ราคา
    http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

อย่างต่ำๆ ผมว่า 4Ghz ไปได้สบายๆทุกตัวนะ เล่นซะตัวคูณ 12.5

Comment

บอร์ดทั่วไปน่าจะดันไปบัส 333 ได้นะ

333x12.5 = 3.75 GHZ

เห็นแล้วอยากเลย

Comment

4.0GHz สบายๆ

Comment

ต้องลอง

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
            บอร์ดทั่วไปน่าจะดันไปบัส 333 ได้นะ

333x12.5 = 3.75 GHZ

เห็นแล้วอยากเลย
            333x12.5 = 4162.5 ครับ

ตกเลขครับ ซ่อมด่วนเลย อิอิ

Comment

จะไปลองเหมือนกัน

ยังขาย E8200 ไม่ออก อิอิ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                333x12.5 = 4162.5 ครับ

ตกเลขครับ ซ่อมด่วนเลย อิอิ
                โทษที พอดีผมกดเครื่องคิดเลข แล้วมันเพลินไปหน่อย

ต้องโทษเครื่องคิดเลขครับ ไม่ทันนิ้ว

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                  จะไปลองเหมือนกัน

ยังขาย E8200 ไม่ออก อิอิ
                  เอาอีกแล้ว

Comment

ใช้กับ เมนบอร์ด รุ่นไรดีคับ พอดีจะซื้อสิ้นเดือนนี้

งบ 2000 +- 500

Comment

น่าสนใจมาก 3พันกว่า ลากไป4GHzเลย

แต่ก่อนใช้E6600 ตัวละ7-8พัน ลากแทบตายกว่าจะได้3.7-3.8

Comment

4 g สบายครับ แต่ต่อจากนั้นรากเลือดเลยละ ไฟมันไป 1.6 กว่าละ จับมา2วัน ยัง orthos ผ่านอยู่ที่ 4g
                        12.5*333 ก็เกือบอ๊วกแล้วครับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                          4 g สบายครับ แต่ต่อจากนั้นรากเลือดเลยละ ไฟมันไป 1.6 กว่าละ จับมา2วัน ยัง orthos ผ่านอยู่ที่ 4g
                          12.5*333 ก็เกือบอ๊วกแล้วครับ
                          งั้นขอ 5 Ghz

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                            งั้นขอ 5 Ghz
                            แสรด พึ่งได้4.3 ไฟมันไป1.7 แล้ว

Comment

กินไฟเยอะเหมือนกันนะครับ บอร์ดต้องไฟถึงๆหน่อย

Comment

Working...
                              X