Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปก/สเตปในฝัน...ของผม....(1055T/955/965/C3)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปก/สเตปในฝัน...ของผม....(1055T/955/965/C3)

หลังจาดคิดคำนวณอยู่นาน....ในที่สุดก็ออกมาครับ เสตปในฝันของผม.....สุดเหยียดครับ...

ถ้าจะเพิ่มก็คงเพิ่มตัวคูณเล่นกันล่ะครับ...หุหุ...

พอเป็นแนวๆให้ชาว AMD นะครับ

ลองเทสดูครับ แต่วิ่งที่ 4.1 ไม่ได้จริงๆ เพราะบอร์ดตัวนี้ เต็มที่ HT/NB 3200+ นิดๆ เลยลดมาเอาใช้งานจริงๆนะครับ

คะแนน Chinbeank 11.5 เห้นแล้วน้ำตาจะไหล 7.1+ ไปซ่ะแว้วววว โหดจริงๆ

3dmark06 คะแนนซีพียู ยังไม่เท่าไหร่ อิอิ...

PI 1MB ความเร็วก็ใช้ได้...วิ่ง 4.04Ghz ถือว่าทำเวลาได้ดีอยู่ครับ 16 ปลาย
    Last edited by dodge2009; 22 May 2010, 19:06:01.

แรงทุกทีที่ออกอากาศ จริงๆ

Comment

แรงครับ บัสสุดๆไปเลย แรม HT อยากเห็น LinX 10000 5 Loops ครับ

Comment

bus เหลือร้ายจริงๆ

Comment

แรง สวยงาม

Comment

ตามมาแช่ง แต๊ป!!

Comment

Originally posted by oilnfon View Post
              ตามมาแช่ง แต๊ป!!

ระดับนี้ ยากครับ....

จะใช้งานจริงนะครับ ไม่ได้ลากเอามันส์....

รอระบบเข้าที่เฉยๆ ก่อนเทส...

Comment

ซิงค์มันทองแดงแท้ ไหมครับ

Comment

ใครบอกกิกดันบัสไม่ไป *-*

Comment

ร้ายกาจ ^^

Comment

ตัวเลขมันหล่อจริงๆ....

Comment

สุดยอด 1055T แรงแบบพอเพียง

Comment

ซิ้งพี่แบบเดิมหรือเปล่าเนี่ย สุดยอดจริงๆ ว่างๆผมยกคอมไปให้setได้ไหมครับ
                          ผมอยู่ใน มข. ในเมืองตอนนี้คงสงบหรือยังครับ เห็นแต่centralปิดทุ่มหนึ่ง

Comment

Originally posted by konlaos View Post
                            ซิ้งพี่แบบเดิมหรือเปล่าเนี่ย สุดยอดจริงๆ ว่างๆผมยกคอมไปให้setได้ไหมครับ
                            ผมอยู่ใน มข. ในเมืองตอนนี้คงสงบหรือยังครับ เห็นแต่centralปิดทุ่มหนึ่ง
                            ลองเทสแบบเดิมๆดูครับ แต่ห้องโคตรเย็นเลยนะ 5555

ช่วยแนะนำให้ได้ครับ สอบถามได้ แต่เวลาดูให้ คงต้องรอวันว่างจริงๆครับ

Comment

้่ บัสโหดอย่างงี้ ทำได้่ไงอ่า คาราวะ เลยท่าน

ซิ้งเดิม มันเย็นกว่า 212+ ป่ะท่าน . .

Comment

Working...
                              X