Announcement

Collapse
No announcement yet.

winamp ไม่อ่านภาษา ไทยอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winamp ไม่อ่านภาษา ไทยอ่า

ทำไมวินแอม ผมมานไม่อ่านอ่ะคับ ใช้ v 5.2 อยู่นะคับ เครื่องเก่าผมยางอ่านไทยได้เลย

แต่เครื่องใหม่เปลี่ยนมาเปน วิสต้าไม่รุเกี่ยวกันป่าว ยังไงก็ช่วยผมหน่อยน้าค้าบบ

Originally posted by qwert View Post
    ทำไมวินแอม ผมมานไม่อ่านอ่ะคับ ใช้ v 5.2 อยู่นะคับ เครื่องเก่าผมยางอ่านไทยได้เลย

แต่เครื่องใหม่เปลี่ยนมาเปน วิสต้าไม่รุเกี่ยวกันป่าว ยังไงก็ช่วยผมหน่อยน้าค้าบบ

Comment

Comment

พี่ท่านยังเล่น Winamp อยู่แฮะ แจ่มเยย เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          พี่ท่านยังเล่น Winamp อยู่แฮะ แจ่มเยย เหอะๆๆๆ....

ดูเพลงก็รู้ เก๊า เก่า 555+

Comment

Originally posted by TWK. View Post

ดูเพลงก็รู้ เก๊า เก่า 555+
            เออลืมสังเกตุเลย จริงด้วยแฮะ

Comment

ผมก็ทำแบบ ที่บอกแล้วอ่ะคับ แต่มานก็ยางไม่ได้อ่า มานขึ้นเปน ???? แทน อ่ะคับ

Comment

Originally posted by qwert View Post
                ผมก็ทำแบบ ที่บอกแล้วอ่ะคับ แต่มานก็ยางไม่ได้อ่า มานขึ้นเปน ???? แทน อ่ะคับ
                งั้นเปลี่ยนจาก winamp ไปลองเล่น jet ดูแล้วกันครับ ว่าจะมีปัญหาอ่ะเปล่า

Comment

เปลี่ยนภาษาเป็น Tahoma

Comment

ท่าน dears ครัย jet คือไรครับขอลองมั่งครับ

Comment

Originally posted by au5204 View Post
                      ท่าน dears ครัย jet คือไรครับขอลองมั่งครับ
                      มันคือ jetaudio งัยครับ มันเป็นfreeware หาในgoogleได้เลย....

Comment

http://download1.iaudiousa.com/JetAu...JAD7_BASIC.exe

๋jet เสียงดี แต่ library มันมั่วๆหลอนๆยังไงชอบกล

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                            http://download1.iaudiousa.com/JetAu...JAD7_BASIC.exe

๋jet เสียงดี แต่ library มันมั่วๆหลอนๆยังไงชอบกล
                            แต่มันก็เสียงดีถือว่าหายกัน อิอิ

Comment

Working...
                            X