Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แล้ว!!! EA ประกาศเพิ่มราคาแผ่นเกมแน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แย่แล้ว!!! EA ประกาศเพิ่มราคาแผ่นเกมแน่นอน

แย่แล้ว!!! EA ประกาศเพิ่มราคาแผ่นเกมเนื่องจากตอนนี้ค่าเงินบาทขึ้น จึงต้องเพิ่มราคาแผ่นแท้ของเกมใหม่ทุกเกมตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ไม่เชื่อไปดูในเวบeaสิ

happy april fool day

Last edited by pinyo9801; 1 Apr 2009, 01:15:20.

ถ้าขึ้นไม่เกินราคาแผ่นผีก็ชิวครับ

Comment

สุขสันวันโกหก 5555

Comment

สุขสันต์วันโกหกครับ

Comment

happy april fool day !

Comment

วันนี้ต้องระวัง Google ไว้เช่นกัน
            ปีที่แล้วโดนชวนไปท่องอากาศอะ

Comment

วันนี้ต้องระวัง Google ไว้เช่นกัน
              ปีที่แล้วโดนชวนไปท่องอากาศอะ

Comment

เคยเดือดร้อนซะที่ไหน

Comment

ขึ้นไปดิ!!! ยิ่งขึ้นตูยิ่งโหลด*-*

ปล. ตูล้อเล่น

Comment

เหอๆ ไม่รู้ว่าเมืองไทยจะเล่นกันด้วยเนอะ แต่ก็
                    Happy April Fool Day

Comment

เอาให้ Happy April Fool Day จริงๆ นะ หุหุ

Comment

ขอบอกนะครับไอเรื่องที่ EA ขึ้นราคาเป็นเรื่องจริงนะครับจากเหตุการณ์ที่ EA ไทยถูกปิดครับหลังจากที่สาขาไทยโดนปิดลงทำให้กิจการของไทย เช่นการผลิต การแปลภาษา หรือทุกๆขั้นตอนตกอยู่ในความรับผิดชอบของ EAสิงคโปร์ครับพูดง่ายๆว่าหลังจากนี้ไปเราต้องนำแผ่นเข้าจากสิงคโปร์แล้วครับเนื่องจากว่าทาง สิงคโปร์เขาทำหน้าที่รับผิดชอบของประเทศไทยและอีกอย่างนึงเขาควบคุมการวางจำหน่ายแผ่นของบ้านเราด้วยเช่นกันครับ

ทั้งหมดนี้อ่านมาจากหนังสือ Future Gamer ฉบับกุมภาพันธ์ครับ ช่วงตอบจดหมายท้ายๆเล่มน่ะครับใครมีโอกาสลองหาซื้อมาอ่านดูได้มีคนถามถึงทีมงานเขาก็บอกมาแบบนี้ครับ

ปล.มะเช้านั่งอ่านเล่นๆมีคนถามพอดีบังเอิญจังแฮะ-0-
                        Last edited by karas100; 1 Apr 2009, 11:12:07.

Comment

april fool

Comment

ขึ้นจริงๆ สิงคโปรมาไม่ถูกอย่างเคยแน่นอน

Comment

Originally posted by P3NG View Post
                              ขึ้นจริงๆ สิงคโปรมาไม่ถูกอย่างเคยแน่นอน
                              เชื่อเถอะครับ ผมพูดจริงๆหรือจะให้เอาหนังสือเข้าเครื่องสแกนให้ดูเนี่ย - -

เจ้านี้ยังยืนยันเลยถ้าผมโกหกคงเซอร์ไพรส์กว่านี้ล่ะ555+

Comment

Working...
                              X