Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยผ่านประสปการณ์(ใช้)lapping CPUมาบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลายพันธุ์ เรียบร้อย

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
      ถือว่าผมเข้าใจคำถามคุณผิดเองก็แล้วกัน
      อิอิ ไม่เป็นไรครับ คือ อย่าคิดมาก หรือผมคิดมากไปเองหว่า อิอิ แค่เข้ามาสนใจกระทู้นี้ก็ดีใจมั๊กๆแล้วครับ

Originally posted by amcrew View Post
      ถ้ามันแลป มาแล้วก็มั่นใจได้เลยว่าเจ้าของเก่าอัดซะน่วมมาแล้วครับ จะกลัวอะไรที่จะอัดต่อ
      ถ้าเทียบเป็นผู้หญิงละก็ แคมดำมาเชียว... อิอิ
      เหวอ ถ้าขนาดมิยาบิหรืออาโออิ ผมก็....ยังเอาอยู่ครับ กร๊าาาก ตายจะกลายพันธ์ไหมกระทู้ผมอิอิ

เจ้าของเก่าบอกไปที่3.9ครับ แต่อย่างว่าใจไม่กล้าพอ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        กลายพันธุ์ เรียบร้อย
        ไม่ต้องพูดมาก ข๋อย(อิจฉา)คนได้4.0 (ตาพี่Amagin) อิอิ
        Last edited by PoUnD; 12 Jan 2009, 10:35:20.

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          ถ้ามันแลป มาแล้วก็มั่นใจได้เลยว่าเจ้าของเก่าอัดซะน่วมมาแล้วครับ จะกลัวอะไรที่จะอัดต่อ
          ถ้าเทียบเป็นผู้หญิงละก็ แคมดำมาเชียว... อิอิ
          เอาสูงก่าสะดือก็
          หัวนมเท่าข้อนิ้วก้อย สีนี่ไม่บอกก็รู้ โอเคยังครับ...อิอิ
          น้องนางก้อจะเป็นงาน อัดกันสุดบัส
          กลัวแต่เราจะเสร็จก่อน แต่น้องเค้ายังไม่สุด

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
            น้องนางก้อจะเป็นงาน อัดกันสุดบัส
            กลัวแต่เราจะเสร็จก่อน แต่น้องเค้ายังไม่สุด

กำ 555+

Comment

ไหน..อะไรสุด ?

ถ้าสุดๆ..แล้วก็ไปล้างตูด

ถ้าสุดยอด(มะม่วง)..แล้วก็ลงมา

Comment

555555555555555

Comment

Originally posted by i2edi3ulL View Post
                  พังยากครับ แลปบนกระจกนะคับเอากระดาษทรายแปะซะหยอดน้ำยาขัดหัวเข็มขัด(อะไรโซๆนั่นละคับ)ละก็ลงมือถูซ้าถูเปนเลข8ตัวโตะนะคับ แลปcpuมันสุดยอดๆๆ
                  ปล.กระดาษเบอร์1000นะคับมันมีหลายแบบหลายยี่ห้อลองซื้อหลายๆร้านคับ

เบอร์1000ถูก่าเบอร์1000กลายเปนเบอร์2000 อิอิ
                  ซื้อE8400มาจากคนเนี้ย lapped แล้ว ไม่ต้องทำเองให้เมื่อย ดีๆ

Comment

ซ้ำ

Comment

เหอ เหอ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                        เหอ เหอ
                        ท่าน โชติจะลองไหมเอ่ยอิอิ เ อารูปมาใ ห้ดู

Comment

ความร้อน เล่นแบบไฟเดิม

Last edited by PoUnD; 13 Jan 2009, 17:59:59.

Comment

เงาจริงๆ

Comment

ดูความร้อนนะครับอย่าดูไฟ อิอิ

Last edited by PoUnD; 13 Jan 2009, 18:01:24.

Comment

ใสกิ๊กเลย แน่นอนจริง อยากลองบ้าง แต่สมัยเรียนพวกงานตะไบตก หมดเลยท่านปอนด --*

Comment

Working...
                                X