Announcement

Collapse
No announcement yet.

I want Bootcamp 2.0 from leopard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I want Bootcamp 2.0 from leopard

where to download bootcam2.0

บูตแค๊ม มันมาพร้อม เลปป๊าดดด นิครับ

Comment

ที่ download ไม่มีครับ มากับ leopard แต่ว่าถ้ายังใช้ tiger แต่อยากได้นี่ก็

เดี๋ยวผมอ่าน license agreement แป๊บ ว่ามันเอาออกมาเผยแพร่ได้หรือไม่ ถ้าได้เดี๋ยวเอามาให้โหลดครับ

ถ้าไม่ได้ก็ยังคงต้องใช้ 1.4 ต่อไป แต่รู้สึกมันจะโหลดไม่ได้ (แล้วก็ถ้าโหลดได้ มันก็ใช้ได้ถึงแค่สิ้นปี จะหมดอายุ)
      Last edited by tassapon; 10 Nov 2007, 15:21:59.

Comment

ถ้าจะเอาตัว bootcamp เลย ผมคงเอามาให้ไม่ได้ละครับ (แต่ถ้าซอกแซกไปตามเว็บบิต มันก็ อาจจะมี)

แต่ถ้าจะเอาตัว driver ที่ไว้ลงใน windows ที่มากับ bootcamp2.0 อันนี้ผมเอาให้ได้ครับ ถ้าจะเอาก็บอกได้ครับผม

Comment

อยากได้ driver ที่ใช้กะ window ค่ะ พอดีใช้ Leopard อยู่อ่ะคะ แล้วเสียง กะพวก wriless มันใช้ไม่ได้ คุยได้ที่ e-mail kessy_555@hotmail.com

Comment

มีบูตแคมป์ 1.4 ไหมครับท่าน ใครมีขอหน่อยครับ

Comment

มีครับ 1.4 ยังมีอยู่ จะเอาไปทางไหนครับ - -

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                บูตแค๊ม มันมาพร้อม เลปป๊าดดด นิครับ
                ใช่

Comment

คือ ผมมี 1.3 อยู่ เลยอยากถามว่าจะมีวันหมดอายุไหมครับ เพราะโหลดเก็บไว้นานแระ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                    คือ ผมมี 1.3 อยู่ เลยอยากถามว่าจะมีวันหมดอายุไหมครับ เพราะโหลดเก็บไว้นานแระ
                    พวก beta ไปพร้อมกันหมดครับ ลงได้ใช้ได้ แต่ต้องย้อนเวลาเครื่องเอาครับ ลงเสร็จก็ปรับกลับได้

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                      พวก beta ไปพร้อมกันหมดครับ ลงได้ใช้ได้ แต่ต้องย้อนเวลาเครื่องเอาครับ ลงเสร็จก็ปรับกลับได้
                      หมายถึงเปลี่ยนวันที่ใช่ปะครับ แล้วให้เปลี่ยนไปเป็นวันใหนอะ

Comment

Originally posted by Scubawin View Post
                        หมายถึงเปลี่ยนวันที่ใช่ปะครับ แล้วให้เปลี่ยนไปเป็นวันใหนอะ
                        ปรับไปก่อนปี 2008 ครับ

Comment

เอ..เตยไปโหลดที่แอปเปิ้ลดอทคอมได้เลยนี่ครับ

Comment

Originally posted by lykimhuang View Post
                            เอ..เตยไปโหลดที่แอปเปิ้ลดอทคอมได้เลยนี่ครับ

เค้าไม่ให้โหลดตั้งนานนนนนแล้วครับ

Comment

Originally posted by MizzZZ View Post
                              อยากได้ driver ที่ใช้กะ window ค่ะ พอดีใช้ Leopard อยู่อ่ะคะ แล้วเสียง กะพวก wriless มันใช้ไม่ได้ คุยได้ที่ e-mail kessy_555@hotmail.com
                              -ทำขณะอยู่ใน OS windowนะครับ-
                              ใส่เเผ่น leopardเข้าไปเลยครับ มันจะให้install driverครับ
                              Last edited by kittisunton; 28 Jan 2008, 13:04:48.

Comment

Working...
                              X