Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาทำไงดีคับ

ตอนผมลงวินโด้Windows DarK eDitioN V.3.ReBuild Version เเล้วมานขึ้นตามรูปคับ จาทามไงดี ลองหมดเเล้วทั้งถอดเเรมมาเช็ด ฮาดิสก็เสียเเล้วเพิ่งไปเเคลมไหม่ งงจาทามไงดี

E6400
    ASUS P5B Deluxe
    DDR512MB. PC5300 BUS667 CORSAIR X2(1GB)
    PCI EXPESS 16X GF7600GS DDE3 256MB./TV/DVI
    Harddisk 250MB RPM7200 Seagate SATA ll

ช่วยหน่อยจิกำลังโดนด่าอย่างหนัก

เอาวินโดวส์เวอร์ชันอื่นมาลงคับ

Comment

ผมก็เป็นครับ V เดียวกันเลย

คาดว่ามันน่าจะทะเลาะกับ Chip Intel 965 น่ะครับ

เพราะเครื่องที่ใช้บอร์ด P5B เห็นมี 3-4 คนแล้วที่ลงไม่ได้
      Last edited by nameless; 5 Feb 2007, 21:27:17.

Comment

ก็ลองหมดเเล้ว vปกติที่ออกมาก็ลองลงดูนะก็ไม่ได้ ก็เลยต้องไปใช้V.4 กำชิบ ต้องไปใช้ของเก่า เน่าสุดดดด

Comment

Originally posted by Nueng View Post
          ก็ลองหมดเเล้ว vปกติที่ออกมาก็ลองลงดูนะก็ไม่ได้ ก็เลยต้องไปใช้V.4 กำชิบ ต้องไปใช้ของเก่า เน่าสุดดดด
          เวอร์ชั่นเก่าไม่ใช้ว่าจะเน่า ไม่ดีอย่างที่คิดนะ

เวอร์ชั่นใหม่ๆโดยยำยำ(โดยด้านมืด)มาจนไม่เสถียนก็มี

เหมือนผงซักฟอกไง ออกรุ่นใหม่ๆตลอดเวลา แต่ซักยังไงผ้าก็สะอาดเหมือนรุ่นเก่า

Comment

Working...
          X