Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ AOC 2 ตัวนี้เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ AOC 2 ตัวนี้เลือกตัวไหนดีครับ

ใจจริงก็อยากได้IF23 แต่เมื่อวานเช็คที่pantip น่าจะเลือกแค่ตัวโชว์ตัวเดียวแล้ว เลยหันมามอง2ตัวนี้แทน
    1. e2243Fw
    2.E2240vw

ตัวไหนดีครับ

ใจจริงอยากมองE2440vอีกตัวแต่เกินงบ

พยายามหา IF23 ให้ได้ดีกว่างับแล้วจะรู็ว่ามันดีจริงๆ

Comment

JIBครับมีอยู่โทรถามดูนะ5090

Comment

Originally posted by keanu002 View Post
        พยายามหา IF23 ให้ได้ดีกว่างับแล้วจะรู็ว่ามันดีจริงๆ
        +1 ผมก็ประทับใจรุ่นนี้แหละ เดินดูเห็นว่าต่างพอสมควร ทั้งสีสัน ราคา และดีไซน์(แต่ก็ไม่น่าเกลียดอะไรมาก)

Comment

e2243Fw ก็สวยดีนะครับ (เพิ่งซื้อแอบมาหาพวก)

Comment

JIB ที่pantip เมื่ือวานเดินถามหมดแล้วครับ เหลือแต่ตัวโชว์ จริงๆตามjibตัวโชว์ก็ไม่มีแล้วด้วยซ้ำ เจอโชว์อยู่ที่ร้านนึง ซึ่งวันพุธไปเดินเหลือ2ตัว พอพฤหัสไปเหลือแต่ตัวโชว์แล้ว T-T

กะว่าวันเสาร์นี้ไปซื้อจะไปเดินหาIF23อีกรอบแต่ถ้าไม่มีจริงๆก็จะเอา1ใน2ตัวนี้แหละ เลยมาถามความเห็น

ขอความเห็นด้วยครับ ถ้า2ตัวนี้เอาตัวไหนดี *-*

Comment

ไม่สั่งไว้ละครับท่าน
              ของผมก็สั่งวันจันทร์ ของได้วันพุธ แต่ว่างไปเอาค่ำนี้ - -

Comment

ขออภัย ผมเองละครับที่ไปสอย IF23 ตัวโชว์มา แต่พนักงานบอกว่าตัวโชว์เป็นตัวที่แกะใหม่ ไม่นาน เลยจัดการเทส แล้วก็สั่งลงกล่องเอากลับบ้าน
                บอกได้ว่า คุ้มค่าเงินที่จ่ายไปครับ

Comment

เมื่อวาน เดินหา จอif 23 ทั้ว พันทิป ไม่มีหมดทุกร้าน
                  ทั้ง ร้านซัมซุงด้วย

ใครมีแหล่ง ขอพิกัด จะซื้อคอม วันนี้ ล่ะครับ

Comment

ใครพอรู้บ้างจ๊ะว่า IF23 มีขายที่ไหนบ้างอ่ะ ?

Comment

JIB สั่งเอาเลยครับ มันคุ้มจริงๆ IF23 อย่าไปเล่นตัวอื่นเลย ณ ขณะนี้คุณภาพกับราคาคุ้มที่สุดแล้วเชอื่ผม

Comment

Originally posted by keanu002 View Post
                        JIB สั่งเอาเลยครับ มันคุ้มจริงๆ IF23 อย่าไปเล่นตัวอื่นเลย ณ ขณะนี้คุณภาพกับราคาคุ้มที่สุดแล้วเชอื่ผม
                        โทรไปสั่งแล้วครับ ของหมด จริงๆ

Comment

Originally posted by AMDer View Post
                          ขออภัย ผมเองละครับที่ไปสอย IF23 ตัวโชว์มา แต่พนักงานบอกว่าตัวโชว์เป็นตัวที่แกะใหม่ ไม่นาน เลยจัดการเทส แล้วก็สั่งลงกล่องเอากลับบ้าน
                          บอกได้ว่า คุ้มค่าเงินที่จ่ายไปครับ
                          ไวจริงๆเลยครับ คว้าสาวสวยต้องไวๆ จะทำมาม่าไม่ได้

Comment

Working...
                          X