Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเคยใช้driverกาดจอแบบmodยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเคยใช้driverกาดจอแบบmodยัง

ผมแนะนำครับ ลองดู เท่าที่ผมทดสอบนะ ดีพอตัวเลยทีเดียว คะแนนพุ่งขึ้นพอสมควร แม้ยังไม่ได้oc

เวปนี้ครับ www.ngohq.com มีทั้งของatiและnvidiaครับ

ได้ผลยังไง มารายงานด้วยนะครับ

เคยลอง XtremeG ยังครับ

Comment

ลองมาหมดแย้วอ่ะ แต่ก็.....เหอะๆๆๆ

Comment

แด๋ว จะลองมั้งดูซิว่ามันจะเป็นอย่างไร

Comment

ของผมasus gf6600 128mbอะงับ คล็อกไว้ที่400/650 จากเดิม300/550 ใช้forceware158.22อะงับ จากเวปngohqนั่นแหละ เปงdriver modตัวล่าสุดอะงับ เทสตู้ปลาได้ลองเปรียบเทียบแล้ว คะแนนดีกว่าforcewareทำมะดา500-1000คะแนนอะ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            ของผมasus gf6600 128mbอะงับ คล็อกไว้ที่400/650 จากเดิม300/550 ใช้forceware158.22อะงับ จากเวปngohqนั่นแหละ เปงdriver modตัวล่าสุดอะงับ เทสตู้ปลาได้ลองเปรียบเทียบแล้ว คะแนนดีกว่าforcewareทำมะดา500-1000คะแนนอะ
            มากกว่านั้นคงต้องโมไฟละครับ ง่ายสุดก็ Pencil Mod แต่จุดเขียน ดันขีดยากซะงั้นครับ

Comment

ว่าแล้วป๋าน่าจะหาสูตรโมไฟโดยดินสอ2B มาแบ่งปันมั้งนะเนี่ยะ อยากแรงกะเขามั้งอ่ะ เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
                ว่าแล้วป๋าน่าจะหาสูตรโมไฟโดยดินสอ2B มาแบ่งปันมั้งนะเนี่ยะ อยากแรงกะเขามั้งอ่ะ เหอะๆๆๆ
                ถ้าท่านdears โมไฟ 8600GTS ของผมยอมแพ้ครับ55555 3dmark 06 คงทะลุ 7500 ได้ ocเดิมๆก็จี้ก้นแล้ว

Comment

Originally posted by dears View Post
                  อยากได้ตัวไหนเหรอครับ

Comment

งั้นเอา 8600GTS ไปก่อนนะครับ

http://sg.vr-zone.com/?i=4875&s=2

ท่าน zolkorn ได้ทำแล้วเหมือนกันครับ

http://www.overclockzone.com/zolkorn...Top/index6.htm

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      งั้นเอา 8600GTS ไปก่อนนะครับ

http://sg.vr-zone.com/?i=4875&s=2

ท่าน zolkorn ได้ทำแล้วเหมือนกันครับ

http://www.overclockzone.com/zolkorn...Top/index6.htm
                      แล้วGalaxy ที่ pbc ไม่เหมือนเค้าจะทำได้ไหมเนี้ย

Comment

ดูแล้วซับซ้อนน่าดูเลยงับ มะลองดีฟ่า เหอะๆๆๆ

ขอบคุณงับ....

Comment

ส่วน 6600 ของ Asus PCB ดันไม่เหมือนของชาวบ้านเค้าอีก ^^"

อันนี้ของ Winfast

XFX + Vmod

Comment

ดูแล้วซับซ้อนน่าดูเลยงับ มะลองดีฟ่า เหอะๆๆๆ

ขอบคุณงับ....
                            ไม่เห็นยากตรงไหนเลยนี่ครับ แค่เอา Conductive Pen หรือ ดินสอฝนเองครับ แต่ Conductive Pen ขีดง่ายกว่า
                            GPU เอาแค่ 1.4v ก็ได้ครับ ถ้ากลัวร้อนมาก หรือถ้าขีดแล้วร้อนมากก็ลบออกได้ ง่ายจะตาย
                            Mem นี่ง่ายกว่าอีกครับ ใช้ดินสอฝนเอา ไม่ต้องลงทุนอะไรเลย ร้อนมากก็ลบออกได้ครับ

Comment

Originally posted by Auto Dark View Post
                              แล้วGalaxy ที่ pbc ไม่เหมือนเค้าจะทำได้ไหมเนี้ย
                              ตัวนี้ผมเห็นเค้า OC ไปที่ 800/1150(2300) ได้สบายเลยครับ

Comment

Working...
                              X