Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้การ์ดจอออกถี่เหลือเกิน อยากถามทุกท่านว่ารอการ์ดจอตัวใดกันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้การ์ดจอออกถี่เหลือเกิน อยากถามทุกท่านว่ารอการ์ดจอตัวใดกันบ้าง

G92 NEW GF8800GTS 256MB 256Bit 128SP อะ
    แรงในราคาถูก หุหุหุ

Comment

ขึ้นอยู่กับค่ายไหนครับ ถ้าNVรอการด์ที่ดีกว่า8800Ultraครับและทำ 3way Sli ได้ครับ
      ATI รอ Asus 3890ครับ Cross fire x support 4 gpu เท่านั้น ครับ สังเกตุได้จาก CF bridge ของ Emgineer sample 3890ครับ ที่จริงซื้อ 3870 x4 ก็แรงพอกันครับ มัน ใช้ 4 slot ครับ ไม่มี PCI เหลือ
      ใส่ Soundcard กับ 550 Pro ครับ รออีก 2 3 เดือนครับ เวลานั้น คงมี อะไร ใหม่ๆ ออกมา ผล test เอย
      Driver ที่ ok แล้ว และราคา ที่ ลดลงอีกนิด

Comment

^
        ^
        ^
        ขอดูหน้าตัว Sample ที่ว่าหน่อยคับ

Comment

รอให้การ์ดที่แรงระดับ 3850 เหลือประมาณ 4000 อิอิ

Comment

รอ 7300GT ถูกๆ

Comment

รอ R680 รอ G90 รอ R700

Comment

รอ RV635XT ครับผม แต่ดู spec แล้วน่ากลัวต้องรอตัวอื่นต่อ หุหุ

Comment

รอ RV635XT ครับผม แต่ดู spec แล้วน่ากลัวต้องรอตัวอื่นต่อ หุหุ

Comment

รอการ์ดจอ support DX20

Comment

รอเวลาซื้อ 8800 GT อีกไม่กี่เดือน

Comment

รอการ์ดตัวไหนก็ได้ ปรับ Crysis Veryhigh ที่1680*1050 AA8X ได้เฟรทเลท35+

Comment

Originally posted by beautyless View Post
                          รอให้การ์ดที่แรงระดับ 3850 เหลือประมาณ 4000 อิอิ
                          ประมาณนั้นครับ งบน้อย รอเก็บตอนมันลงอย่างเดียวครับ สอยไม่ไหว เงินไม่ถึง

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                            รอการ์ดตัวไหนก็ได้ ปรับ Crysis Veryhigh ที่1680*1050 AA8X ได้เฟรทเลท35+
                            ถ้าตัวไม่เกิน 20000 ผมจะรอด้วยคน

Comment

รอตัว....TOP...มือสองก๊าบ..อิ.อิ

Comment

Working...
                              X