Announcement

Collapse
No announcement yet.

สูตร Call of Duty 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สูตร Call of Duty 4

ทำยังไงคับ เห้นว่ากดปุ่มเปลี่ยนภาษาแล้วจะมี console ขึ้นมา ก้อไม่มีนิคับ แต่เปิด option console ใน setting แล้ว ก้อยังไม่ได้

หรือว่ามันทำได้เฉพาะแผ่นแท้????

สูตรไรหรอเล่นเนื้อเรื่องหรอคับ ผมเล่นจบแระไม่เหนต้องใช้สูตรเลยง่ายยจะตาย

Comment

Originally posted by majaiizz View Post
      สูตรไรหรอเล่นเนื้อเรื่องหรอคับ ผมเล่นจบแระไม่เหนต้องใช้สูตรเลยง่ายยจะตาย
      เล่นระดับไหนครับที่งาย (ลองแบบยากดูซิแล้วจะรู้)

Comment

Originally posted by majaiizz View Post
        เค้าตั้งกระทู้ถามสูตรครับ คุณไม่รู้ คุณไม่ช่วย คุณก็ไม่ต้องมาโพสอวดว่าคุณเก่งหรอกครับ

Comment

กด Tab ดูแผ่นที่
          แล้ววิ่งตามตูดเค้าไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็จบเกมส์

Comment

มีเวลาทั้งชีวิต เล่นไปเถอะไม่ต้องใช้สูตรหรอก มันไม่สมจริง

ตายแล้วเอาใหม่ตายก็เอาใหม่ แค่นั้นเอง สนุกจะตาย จะระดับไหนก็เถอะ

เกิดมาทั้งทีเอาดีให้ได้ จะตายทั้งทีฝากดีเอาไว้

Comment

ผมก็ไม่รู้ ไม่เคยเล่นเกมนี้นะครับ แต่ที่เคยเจอกับเกมอื่นๆ ลองเข้าไปที่ control panel > regional and language option
              แล้วเข้าไปเปลี่ยนปุ่มภาษาจากตัวหนวด เป็น alt+left shift หรืออื่นๆที่ไม่ใช่ grave accent ดูครับ

ปล. งงกับคนที่เข้ามาตอบว่าใช้สูตรทำไมเกมง่าย กับเล่นเองไปเหอะ ไม่ทราบว่าอ่านเข้าใจที่ จขกท.เค้าถามไหมครับว่าเค้าต้องการอะไร

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
                ผมก็ไม่รู้ ไม่เคยเล่นเกมนี้นะครับ แต่ที่เคยเจอกับเกมอื่นๆ ลองเข้าไปที่ control panel > regional and language option
                แล้วเข้าไปเปลี่ยนปุ่มภาษาจากตัวหนวด เป็น alt+left shift หรืออื่นๆที่ไม่ใช่ grave accent ดูครับ

ปล. งงกับคนที่เข้ามาตอบว่าใช้สูตรทำไมเกมง่าย กับเล่นเองไปเหอะ ไม่ทราบว่าอ่านเข้าใจที่ จขกท.เค้าถามไหมครับว่าเค้าต้องการอะไร
                อ่านะ โทษที รีบอ่านไปหน่อย - -

บอกไม่เคยเล่น แต่ บอกซะละเอียด

ว่าแต่ถามหน่อยพอดีโง่อะนะ - - เกมในลายเซ็น มันชื่อเกมอะไรนะ เหมือนมันคุ้นๆหลายรอบและ จะนึกพอจะออกก็ ลืม - -

Comment

ไม่ต้องใส่หรอกท่านเล่นๆ ไปเดี๋ยวก็ผ่านเองแหล่ะ

Comment

เปิด console ทำเลเซอร์ ออกจากปืนก็เท่ไปอีกแบบ

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post
                      เปิด console ทำเลเซอร์ ออกจากปืนก็เท่ไปอีกแบบ
                      ทำไงครับ ตอบด่วน

ฮ่าๆๆ

Comment

เลเซอร์ออกจากปากกระบอกปืนใช้ได้เฉพาะ Multiplayer แล้วก็ใช้ได้เฉพาะบางเซิฟด้วย ถ้าอยากลองก้เล่น server2 ของ newera zom ก็จะรู้เองว่าเป็นไง

Comment

ยากได้เราจัดให้ เอาไว้เล่นขำๆ...
                          เข้าเกมแล้วกด CtRL+Alt+~
                          จะมีแถบ ด้านบนให้พิมพ์สูตร
                          พิมพ์ god สูตรอมตะไม่ตาย แต่หมากัดตาย
                          พิมพ์ give all ปืนครบกระสุนเต็ม
                          พิมพ์ notarget ล่องหน ศัตรูมองไม่เห็น
                          ผมเล่นแบบไม่ใช่สูตรจบประมาณ 10 รอบได้แล้วมั้ง ทั้ง แบบง่ายปานกลางและยาก ผ่านหมดแล้ว เลยหาสูตรมาเล่นขำๆ ..เดินเล่น ปาดคอ ศัตรูเล่นๆครับ

Comment

Originally posted by jeerapan View Post
                            ยากได้เราจัดให้ เอาไว้เล่นขำๆ...
                            เข้าเกมแล้วกด CtRL+Alt+~
                            จะมีแถบ ด้านบนให้พิมพ์สูตร
                            พิมพ์ god สูตรอมตะไม่ตาย แต่หมากัดตาย
                            พิมพ์ give all ปืนครบกระสุนเต็ม
                            พิมพ์ notarget ล่องหน ศัตรูมองไม่เห็น
                            ผมเล่นแบบไม่ใช่สูตรจบประมาณ 10 รอบได้แล้วมั้ง ทั้ง แบบง่ายปานกลางและยาก ผ่านหมดแล้ว เลยหาสูตรมาเล่นขำๆ ..เดินเล่น ปาดคอ ศัตรูเล่นๆครับ
                            อะนะครับ ที่สูตร god หมากัดตาย ก็ตามที่คนโบราณบอกละครับ หมามองเห็นผี ฮ่าๆ

Comment

โทดคับ คือผมพิมไป แล้วกดไรต่ออ่ะคับ พิมเสดแล้ว Enter ไม่เหนมีไรเกิดขึ้นเลยงับ

ขอบคุนคับ

Comment

Working...
                              X