Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมส์ แนวซุ่มยิงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมส์ แนวซุ่มยิงทีครับ

ประจำผมชอบเล่น แนวมุมมองบุคคลที่ 3 มุมมองที่1 เล่นแล้วมึน -*- แต่อยากลองดู แต่ตอนนี้มีแต่แบบเดินลุยอะครับ มันเบื่อๆ เลยอยาก เล่นแบบดักซุ่มดู ช่วยแนะนำทีเน้อ เอาแบบมันส์ๆ

Crysis
    Medal of Honor Airborne

อาจจะงงนะครับ
    อธิบายนิดนึงว่า ไอ่สองเกมเนี่ยะ เป็นเกมที่ผมเล่นแล้วบู๊เมื่อไหร่ได้กลับจุดเซฟแน่นอน(จากบรรดา FPSที่เคยเล่นนัครับ)

Comment

crysis มีแว้ว มะค่อยซุ่มเลย เดินอัดเลย มีซุ่มบ้างนิดหน่อย 55+

Comment

Crysis นี้ละสุดยอด game ซุ่มยิงของผมเลย 555+

Comment

ไคซิสผมล้อ รถจี๊ปหลังมันหายอะครับ ใครเป็นมั่ง -*- มันเป็นตั้งแต่อัพเป็น 1.2.1

Comment

Originally posted by ZervZ View Post
            Crysis
            Medal of Honor Airborne

อาจจะงงนะครับ
            อธิบายนิดนึงว่า ไอ่สองเกมเนี่ยะ เป็นเกมที่ผมเล่นแล้วบู๊เมื่อไหร่ได้กลับจุดเซฟแน่นอน(จากบรรดา FPSที่เคยเล่นนัครับ)
            หา ... แล้วอย่างงี้ R6Vegas กะ Brothers in Arms นี่เรียกว่าไรหงะ
            คือไม่ต้องบู้ โผล่หัวออกไปก็ม่องแล้ว อันนี้ - -

Comment

Originally posted by [aom]club View Post
              Crysis นี้ละสุดยอด game ซุ่มยิงของผมเลย 555+
              อ้าว!!! เล่น Crysis เป็นกะเค้าด้วยหรอนาย พึ่งรู้... นึกว่ายังเล่นยิงไข่อยู่

Comment

มายุ่งอะไรกระทู้ตูวะ ไปไกลๆ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                  หา ... แล้วอย่างงี้ R6Vegas กะ Brothers in Arms นี่เรียกว่าไรหงะ
                  คือไม่ต้องบู้ โผล่หัวออกไปก็ม่องแล้ว อันนี้ - -
                  แหะๆ ไอ่สองเกมนี้ไม่เคยเล่นครับ (จริงๆBiA นี้เคยเล่นภาคโคตรเก่าเลย แต่เล่นแค่ตอนแรกๆ เลยยังไม่รู้แนว)

ละก็เกมArmA ไม่ลองเหรือครับ โป้งเดียวดับ แต่ไม่ค่อยซุ่มเท่าไหร่

Comment

Sniper Elite เคยเล่นนิดหน่อย จำไม่ค่อยได้ แต่แนวซุ่มยิงแน่ๆ ยกเว้นจะไปเก็บปืนศัตรูมาไล่ยิง (ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)

Comment

Sniper Elite เคยเล่นนิดหน่อย จำไม่ค่อยได้ แต่แนวซุ่มยิงแน่ๆ ยกเว้นจะไปเก็บปืนศัตรูมาไล่ยิง (ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)
                      ตรงตามคอนเซ็บของ จขกท. เลยคับ ผมก็เล่นมานิดหน่อยเหมือนกัน กราฟฟิคตกยุคนิดหน่อย(เกมส์มันคงเก่าแล้ว)

Comment

Working...
                      X