Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง HD2900XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง HD2900XT

X2 6000+
    2 GB RAM
    M2R32 MVP
    HD 2900XT
    750W

เล่นเกมส์ต่างๆ Dx9 - Dx10 ได้ลื่นไหม กับ จอ LCD Samsung 226BW

ลื่นครับ ไม่มีปัญหา

Comment

โคตรลื่นครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
        ลื่นครับ ไม่มีปัญหา
        แน่นอนน่ะครับ เรื่องดูหนังคิดว่าคงไม่มีปัญหา แล้วเรื่องเล่นเกม์ต่างๆหล่ะเกมส์ที่เน้นกราฟิกหนักๆ อย่าง Crysis BioShock Lost Planet หรือ NFS Prostreet รวมไปถึง อนาคต Farcry2 โน้น...พอจะได้ดีไหมครับ...คุยกันหน่อย

Comment

อิอิ ขนาดนี้ไม่ลื่น ก้ไม่รู้รุ่นใหนจะลื้นแล้วครับ

Comment

ของเดิมใช้ตัวไหนอยู่ครับ ถ้า8800gtsแล้วข้างเล่นตัวนี้คงไม่คุ้มเท่าไร ต้องเล่นตัวนี้เลยครับ8800gtx อิๆๆ

Comment

Originally posted by sc View Post
              ของเดิมใช้ตัวไหนอยู่ครับ ถ้า8800gtsแล้วข้างเล่นตัวนี้คงไม่คุ้มเท่าไร ต้องเล่นตัวนี้เลยครับ8800gtx อิๆๆ
              8800GTX มันโหดเกินไป...

Comment

กลัวไม่ลื่นก็รอไปก่อนครับ รอไปเรื่อยๆ

Comment

รอแล้วก็รอต่อไปจนกว่ามันจะลื่นอะงับ อิอิ

Comment

Originally posted by splintercell_pandora View Post
                    X2 6000+
                    2 GB RAM
                    M2R32 MVP
                    HD 2900XT
                    750W

เล่นเกมส์ต่างๆ Dx9 - Dx10 ได้ลื่นไหม กับ จอ LCD Samsung 226BW
                    ชุดนี้ลื่นหัวทุ่มเลย (แรงๆ ทั้งนั้น)
                    *ถ้าเป็น HD2900XT DDR4 นี้ยิ่งลื่นนนนนนนนนนนนนนนน

Comment

หัวแตก

*ปัจจุบัน 2900xt เป็นตัวtop อยู่ได้อีก 3 ปี ( แต่ 2 ปีกว่านี่ก็สุดๆ แล้วนะ )
                      *อนาคตค่อยว่ากัน ยังไงซะสักวันก็ต้องเปลี่ยน

Comment

Originally posted by inwclub View Post
                        หัวแตก

*ปัจจุบัน 2900xt เป็นตัวtop อยู่ได้อีก 3 ปี ( แต่ 2 ปีกว่านี่ก็สุดๆ แล้วนะ )
                        *อนาคตค่อยว่ากัน ยังไงซะสักวันก็ต้องเปลี่ยน
                        เอออ...ถูกของนาย

Comment

Working...
                        X