Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมG SKILLมันติดพลาสติกด้านข้างแรมทำไมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า ติดแล้วสวยดี ขนาดซื้อ แรมที่ไม่มี ซิ้ง มาให้ ผมยังไม่ซื้อ ซิ้งแยกใส่เลย ไม่แรงแต่ขอสวยไว้ก่อน อิอิ

Comment

ติดให้แรมมันแพงขึ้นคับ อิอิ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ติดให้แรมมันแพงขึ้นคับ อิอิ^^"
        คิดเหมือนกัน

Comment

ผมว่าซิงมันน่าจะออกแบบให้ระบายความร้อนดีกว่านี้หน่อย รู้สึกว่าไม่ค่อยจะช่วยอะไรมากมาย

Comment

ระบายความร้อน"สะสม"ของแรมครับ

Comment

นึกว่ามันติดมาไว้ให้คนตั่งกระทู้ถามกันซะอีกแฮะ... -*-

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                นึกว่ามันติดมาไว้ให้คนตั่งกระทู้ถามกันซะอีกแฮะ... -*-

Comment

เง้อออ

Comment

Working...
                  X