Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสAerocool Strike-X ใส่ V6GT จะปิดฝาเคสได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ส่วนตัวผมว่ามันไม่มีอะไรที่สู้ z9 ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by jiggaro View Post
      แต่ส่วนตัวผมว่ามันไม่มีอะไรที่สู้ z9 ได้เลยครับ
      หน้าตา รูปลักษณ์ภายนอกไงครับที่สู้ได้ (ความเห็นส่วนตัวผมนะ)

Comment

สวยภายนอก แต่จัดสายยาก กับ ภายนอกหน้าตาธรรมดาๆ แต่จัดสายง่าย
        เลือกเอาเองครับ แล้วแต่ความชอบ เพราะความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกัน

Comment

Working...
        X